Kuungana na sisi

Afghanistan

Imran Khan: Pakistan iko tayari kuwa mshirika wa amani nchini Afghanistan, lakini hatutakaribisha vituo vya Merika

SHARE:

Imechapishwa

on

Tunatumia usajili wako kutoa yaliyomo kwa njia ambazo umeridhia na kuboresha uelewa wetu kwako. Unaweza kujiondoa wakati wowote.

Pakistan iko tayari kuwa mshirika wa amani nchini Afghanistan na Merika - lakini kama wanajeshi wa Merika watajiondoa, tutaepuka kuhatarisha mizozo zaidi, anaandika Imran Khan.

Nchi zetu zina nia sawa katika nchi hiyo yenye uvumilivu: makazi ya kisiasa, utulivu, maendeleo ya kiuchumi na kunyimwa magaidi yoyote. Tunapinga kuchukua yoyote ya kijeshi ya Afghanistan, ambayo itasababisha miongo kadhaa ya vita vya wenyewe kwa wenyewe, kwani Taliban haiwezi kushinda nchi nzima, na bado lazima ijumuishwe katika serikali yoyote ili ifanikiwe.

Hapo zamani, Pakistan ilifanya makosa kwa kuchagua kati ya vyama vinavyopigana vya Afghanistan, lakini tumejifunza kutokana na uzoefu huo. Hatuna upendeleo na tutafanya kazi na serikali yoyote ambayo inafurahiya imani ya watu wa Afghanistan. Historia inathibitisha kwamba Afghanistan haiwezi kudhibitiwa kutoka nje.

matangazo

Nchi yetu imeumia sana kutokana na vita vya Afghanistan. Zaidi ya Wapakistani 70,000 wameuawa. Wakati Merika ilitoa msaada wa dola bilioni 20, hasara kwa uchumi wa Pakistani umezidi $ 150bn. Utalii na uwekezaji vikauka. Baada ya kujiunga na juhudi za Merika, Pakistan ililengwa kama mshirika, na kusababisha ugaidi dhidi ya nchi yetu kutoka Tehreek-e-Taliban Pakistan na vikundi vingine. Mashambulio ya rubani ya Amerika, ambayo nilionya juu, hayakushinda vita, lakini yalifanya chuki kwa Wamarekani, ikipandisha safu ya vikundi vya kigaidi dhidi ya nchi zetu zote mbili.

Wakati Nilibishana kwa miaka kwamba hakukuwa na suluhisho la kijeshi nchini Afghanistan, Merika ilishinikiza Pakistan kwa mara ya kwanza kabisa kutuma wanajeshi wetu katika maeneo ya kikabila yanayopakana na Afghanistan, kwa matarajio ya uwongo kwamba ingemaliza uasi. Haikufanya hivyo, lakini kwa ndani iliwaondoa nusu ya idadi ya watu wa maeneo ya kikabila, Watu milioni 1 huko Waziristan Kaskazini pekee, na uharibifu wa mabilioni ya dola umefanyika na vijiji vyote vimeharibiwa. Uharibifu wa "dhamana" kwa raia katika uvamizi huo ulisababisha mashambulizi ya kujiua dhidi ya jeshi la Pakistani, na kuua wengi askari zaidi kuliko Amerika iliyopotea katika Afghanistan na Iraq kwa pamoja, huku ikizalisha ugaidi hata zaidi dhidi yetu. Katika mkoa wa Khyber Pakhtunkhwa pekee, polisi 500 wa Pakistani waliuawa.

Kuna zaidi ya milioni 3 wa Afghanistan wakimbizi katika nchi yetu - ikiwa kuna vita zaidi vya wenyewe kwa wenyewe, badala ya suluhu ya kisiasa, kutakuwa na wakimbizi wengi zaidi, kutuliza utulivu na kuzidi umaskini katika maeneo ya mpaka kwenye mpaka wetu. Wengi wa Taliban ni kutoka kabila la Pashtun - na zaidi ya nusu ya Wapastuni wanaishi upande wetu wa mpaka. Hata sasa tunazuia mpaka huu wazi wa kihistoria karibu kabisa.

matangazo

Ikiwa Pakistan ingekubali kupangisha vituo vya Merika, kutoka kwa bomu Afghanistan, na vita vya wenyewe kwa wenyewe vya Afghanistan vitaanza, Pakistan ingelengwa kulipiza kisasi na magaidi tena. Hatuwezi kumudu hii. Tayari tumelipa bei nzito sana. Wakati huo huo, ikiwa Merika, na mashine yenye nguvu zaidi ya kijeshi katika historia, haingeweza kushinda vita kutoka ndani ya Afghanistan baada ya miaka 20, Amerika ingeifanyaje kutoka kwa besi katika nchi yetu?

Masilahi ya Pakistan na Merika nchini Afghanistan ni sawa. Tunataka amani ya mazungumzo, sio vita vya wenyewe kwa wenyewe. Tunahitaji utulivu na kukomesha ugaidi unaolenga nchi zetu zote mbili. Tunaunga mkono makubaliano ambayo yanahifadhi mafanikio yaliyopatikana katika Afghanistan katika miongo miwili iliyopita. Na tunataka maendeleo ya uchumi, na kuongezeka kwa biashara na uunganisho katika Asia ya Kati, kuinua uchumi wetu. Sote tutashuka chini ikiwa kuna vita zaidi vya wenyewe kwa wenyewe.

Hii ndio sababu tumefanya mengi ya kuinua kidiplomasia kwa bidii kuleta Taliban kwenye meza ya mazungumzo, kwanza na Wamarekani, na kisha na serikali ya Afghanistan. Tunajua kwamba ikiwa Taliban itajaribu kutangaza ushindi wa kijeshi, itasababisha umwagaji damu usiokuwa na mwisho. Tunatumai serikali ya Afghanistan pia itaonyesha kubadilika zaidi katika mazungumzo hayo, na kuacha kuilaumu Pakistan, kwani tunafanya kila tuwezalo kukosea hatua za kijeshi.

Hii ndio sababu pia tulikuwa sehemu ya hivi karibuni "Taarifa za pamoja za Troika ”, pamoja na Urusi, China na Merika, wakitangaza bila shaka kwamba juhudi yoyote ya kulazimisha serikali kwa nguvu huko Kabul itapingwa na sisi sote, na pia ingeinyima Afghanistan upatikanaji wa msaada wa kigeni utakaohitaji.

Kauli hizi za pamoja zinaashiria mara ya kwanza ya majirani na washirika wanne wa Afghanistan walizungumza kwa sauti moja juu ya jinsi makazi ya kisiasa yanavyopaswa kuonekana. Hii pia inaweza kusababisha mkusanyiko mpya wa mkoa wa amani na maendeleo katika eneo hilo, ambayo inaweza kujumuisha hitaji la kushiriki ujasusi na kufanya kazi na serikali ya Afghanistan kukabiliana na vitisho vya kigaidi vinavyoibuka. Majirani wa Afghanistan wangeahidi kutokubali eneo lao litumike dhidi ya Afghanistan au nchi nyingine yoyote, na Afghanistan ingeahidi vivyo hivyo. Compact pia inaweza kusababisha kujitolea kusaidia Waafghan kujenga tena nchi yao

Ninaamini kuwa kukuza muunganiko wa kiuchumi na biashara ya kikanda ndio ufunguo wa amani na usalama wa kudumu nchini Afghanistan. Hatua zaidi ya kijeshi ni bure. Ikiwa tutashiriki jukumu hili, Afghanistan, wakati mmoja ilikuwa sawa na "Mchezo mzuri”Na mashindano ya kieneo, badala yake yanaweza kuibuka kama mfano wa ushirikiano wa kikanda.

Imran Khan ndiye waziri mkuu wa Pakistan. Iliyochapishwa kwanza katika The Washington Post.

Afghanistan

China ndiyo iliyofaidika zaidi katika vita vya "milele" nchini Afghanistan

Imechapishwa

on

Hakuna mtu angefikiria katika ndoto zake kali kwamba taifa lenye nguvu zaidi kiteknolojia, kiuchumi na kijeshi duniani ambalo lilikuwa limedai hali ya kuwa nguvu kuu pekee ulimwenguni baada ya kuanguka kwa USSR, lingeweza kushambuliwa nyumbani na kikundi cha raia wa Saudi Arabia wenye ushabiki 16-17 ambao walikuwa wanachama wa taasisi isiyo ya serikali, al-Quida, wakiongozwa na mtu mwingine wa kimsingi wa Kiislam wa Kiarabu, Osama bin-Laden aliyeko Afghanistan, mmoja wa waliorudi nyuma na kutengwa nchi duniani, anaandika Vidya S Sharma Ph.D.

Watu hawa waliteka nyara ndege 4 za raia na kuzitumia kama makombora kuharibu majengo mawili ya Jumba Jipya huko New York, walishambulia ukuta wa magharibi wa Pentagon na kuangusha ile ya nne katika uwanja wa Stonycreek, mji ulio karibu na Shanksville, Pennsylvania. Mashambulio haya yalisababisha vifo vya raia karibu 3000 wa Merika.

Ingawa Wamarekani walijua kuwa ICBM za Urusi au Wachina zinaweza kuzifikia lakini waliamini kwa kiasi kikubwa kwamba iliyowekwa kati ya bahari mbili, Pacific na Atlantiki, walikuwa salama kutokana na shambulio lolote la kawaida. Wangeweza kufanya safari ya kijeshi mahali popote ulimwenguni bila hofu yoyote ya kulipiza kisasi.

matangazo

Lakini hafla za kumi na moja ya Septemba, 2001 zilivunja hisia zao za usalama. Kwa njia mbili muhimu, ilibadilisha ulimwengu milele. Hadithi iliyowekwa ndani ya akili za raia wa Merika na wasomi wa kisiasa na usalama kwamba Merika haikuweza kuingia na haishindwi ilivunjwa mara moja. Pili, Amerika sasa ilijua kuwa haiwezi kujifunga yenyewe kutoka kwa ulimwengu wote.

Shambulio hili lisilo na sababu liliwafanya Wamarekani wakasirike. Wamarekani wote - bila kujali mwelekeo wao wa kisiasa - walitaka magaidi waadhibiwe.

Mnamo Septemba 18, 2001, Congress ilikubaliana kwa kauli moja kwenda vitani (Baraza la Wawakilishi lilipiga kura 420-1 na Seneti 98-0). Congress ilitoa hundi tupu kwa Rais Bush, yaani, kuwasaka magaidi popote walipo kwenye sayari hii. Kilichofuata ni vita vya miaka 20 dhidi ya ugaidi.

matangazo

Washauri wa Neo-con wa Rais Bush walijua kuwa Congress imewapa kama hundi tupu. Mnamo Septemba 20, 2001, katika anwani ya kikao cha pamoja cha Bunge, Rais Bush alisema: "Vita vyetu dhidi ya ugaidi huanza na al-Qaida, lakini haishii hapo tu. Haitakwisha hadi kila kundi la kigaidi linalofikiwa duniani lipatikane, lisitishwe na kushindwa. ”

Vita vya miaka 20 huko Afghanistan, Vita vya Iraq vya II vilichochewa kwa kisingizio cha kutafuta silaha za maangamizi (WMDs) na ushiriki wa Merika katika bima zingine (nchi 76 kabisa) kote ulimwenguni (angalia Kielelezo 1) sio tu gharama dola trilioni 8.00 za Amerika (angalia Kielelezo 2). Ya kiasi hiki, $ 2.31 trilioni ni gharama ya kupigana vita nchini Afghanistan (bila kujumuisha gharama ya baadaye ya utunzaji wa mkongwe) na zingine zinaweza kuhusishwa na Vita vya II vya Iraq. Kuweka tofauti, gharama ya kupambana na uasi nchini Afghanistan pekee hadi sasa ni sawa na Pato lote la Nyumbani la Uingereza au India kwa mwaka mmoja.

Nchini Afghanistan pekee, Merika ilipoteza washiriki wa huduma 2445 wakiwemo wanajeshi 13 wa Merika ambao waliuawa na ISIS-K katika shambulio la uwanja wa ndege wa Kabul mnamo Agosti 26, 2021. Takwimu hii ya 2445 pia inajumuisha wanajeshi wa Merika 130 au zaidi waliouawa katika maeneo mengine ya uasi. ).

Kielelezo 1: Maeneo kote ulimwenguni ambapo Merika ilihusika katika vita dhidi ya ugaidi

chanzo: Taasisi ya Watson, Chuo Kikuu cha Brown

Kielelezo 2: Gharama za nyongeza za vita zinazohusiana na shambulio la Septemba 11

chanzo: Neta C. Crawford, Chuo Kikuu cha Boston na Mkurugenzi Mwenza wa Mradi wa Gharama za Vita katika Chuo Kikuu cha Brown

Aidha, Intellig wa Katience Wakala (CIA) ilipoteza ushirika wake 18 nchini Afghanistan. Kwa kuongezea, kulikuwa na vifo vya wakandarasi 1,822. Hawa walikuwa hasa wanajeshi wa zamani ambao sasa walikuwa wakifanya kazi kwa faragha

Kwa kuongezea, mwishoni mwa Agosti 2021, wanachama 20722 wa vikosi vya ulinzi vya Merika walikuwa wamejeruhiwa. Takwimu hii ni pamoja na 18 waliojeruhiwa wakati ISIS (K) ilishambulia karibu mnamo Agosti 26.

Ninataja takwimu muhimu zinazohusiana na vita dhidi ya ugaidi ili kumvutia msomaji kwa kiasi gani vita hivi vimetumia rasilimali za kiuchumi za Merika na wakati wa majenerali na watunga sera katika Pentagon.

Kwa kweli, bei kubwa ambayo Amerika imelipa kwa vita dhidi ya ugaidi - vita vya hiari - imekuwa kupungua kwake kwa hadhi katika suala la kijiografia. Ilisababisha Pentagon kuondoa macho yake kutoka Uchina. Uangalizi huu uliruhusu Jamuhuri ya Watu wa China (PRC) kujitokeza kama mshindani mkubwa wa Merika sio tu kiuchumi bali pia kijeshi.

Kiongozi wa PRC, Xi Jinping, sasa ana uwezo wa makadirio ya nguvu za kiuchumi na kijeshi kuwaambia viongozi wa nchi zilizoendelea kuwa China ina "ilianzisha njia mpya na ya kipekee ya Wachina kwa kisasa, na kuunda mtindo mpya wa maendeleo ya binadamu ”. Kushindwa kwa Merika kutuliza uasi huko Afghanistan hata baada ya miaka 20, kumempa Xi Jinping mfano mmoja zaidi kusisitiza kwa viongozi wa kisiasa na wasomi wa umma ulimwenguni kote kwamba "Mashariki inaongezeka, Magharibi inaanguka".

Kwa maneno mengine, Rais Xi na wanadiplomasia wake wa vita-mbwa-mwitu wamekuwa wakiwaambia viongozi wa ulimwengu ambao haujaendelea sana, itakuwa bora kujiunga na kambi yetu kuliko kutafuta msaada na msaada kutoka Magharibi kwamba kabla ya kutoa msaada wowote wa kifedha watasisitiza juu ya uwazi, uwajibikaji, vyombo vya habari vya bure, uchaguzi wa bure, upembuzi yakinifu kuhusu athari za mradi kwa mazingira, maswala ya utawala na maswala mengi kama haya hautaki kusumbuliwa nayo. Tutakusaidia kukuza uchumi kupitia Mpango wetu wa Ukanda na Barabara.

Tathmini ya Pentagon ya PLA mnamo 2000 na 2020

Hii ni jinsi gani Michael E. O'Hanlon ya Taasisi ya Brookings ilitoa muhtasari wa tathmini ya Pentagon ya Jeshi la Ukombozi wa Watu (PLA) mnamo 2000:

PLA "inabadilika polepole na bila usawa kwa mwenendo wa vita vya kisasa. Muundo wa uwezo wa PLA na uwezo [wake] umejikita zaidi katika kupigania mapigano makubwa ya ardhi kandokando ya mipaka ya Uchina ... Jeshi la ardhini, angani, na majeshi ya majini yalikuwa makubwa lakini yamepitwa na wakati. Makombora yake ya kawaida yalikuwa ya usahihi wa masafa mafupi na wastani. Uwezo wa mtandao wa PLA ulioibuka ulikuwa wa hali ya juu; matumizi yake ya teknolojia ya habari ilikuwa nyuma ya safu; na uwezo wake wa nafasi ya majina ulitegemea teknolojia za kizamani za siku hiyo. Zaidi ya hayo, tasnia ya ulinzi ya China ilijitahidi kutoa mifumo ya hali ya juu. "

Hii ilikuwa mwanzoni mwa vita dhidi ya ugaidi iliyozinduliwa na neo-cons ambao walifanya koloni sera za kigeni na ulinzi wakati wa Utawala wa George W Bush (kwa mfano, Dick Cheney, Donald Rumsfeld, Paul Wolfowitz, John Bolton, Richard Perle, kutaja wachache) .

Sasa songa mbele hadi 2020. Hivi ndivyo O'Hanlon anafupisha muhtasari wa tathmini ya Pentagon ya PLA katika ripoti yake ya 2020:

"Lengo la PLA ni kuwa jeshi la" kiwango cha ulimwengu "mwishoni mwa 2049 - lengo lililotangazwa kwanza na Katibu Mkuu Xi Jinping mnamo 2017. Ingawa CCP [Chama cha Kikomunisti cha China] hakijafafanua [neno darasa la ulimwengu] kuna uwezekano kwamba Beijing itatafuta kukuza jeshi katikati ya karne ya karne ambayo ni sawa na — au wakati mwingine ni bora kuliko — jeshi la Merika au ile ya nguvu yoyote kubwa ambayo PRC inaiona kama tishio. Imeunda rasilimali, teknolojia, na dhamira ya kisiasa katika miongo miwili iliyopita kuimarisha na kuboresha PLA karibu kila hali. "

China sasa ina bajeti ya pili kwa ukubwa ya utafiti na maendeleo ulimwenguni (nyuma ya Amerika) kwa sayansi na teknolojia. Rais Xi anapenda sana kuipata Amerika kiteknolojia na kurahisisha shida za kukaba na kuongeza kujitegemea.

China sasa iko mbele ya Merika katika maeneo mengi

China inakusudia kuwa nguvu kubwa ya jeshi huko Asia na nusu ya magharibi ya Pasifiki.

Kisasa cha haraka cha China cha PLA kinazidi kulazimisha Pentagon kukabili shida zake za ununuzi zinazotokana na kugeuza malengo / uwezo wa programu tofauti za silaha, kuongezeka kwa gharama kubwa na ucheleweshaji wa kupelekwa.

Licha ya kuanza nyuma kwa teknolojia huko Amerika kama ripoti ya Pentagon ya 2000 inavyoonyesha, China imeunda mifumo mpya haraka na kwa bei rahisi.

Kwa mfano, wakati wa 70th maadhimisho ya kuanzishwa kwa PRC, PLA iliweka drones mpya za teknolojia ya hali ya juu, manowari za roboti na makombora ya hypersonic - ambayo hakuna ambayo inaweza kulinganishwa na Merika.

Uchina imetumia njia zilizosimamiwa vizuri ambazo imeweza kuboresha sekta yake ya viwandani kupata Amerika. Imepata teknolojia kutoka nje ya nchi kutoka nchi kama Ufaransa, Israel, Urusi na Ukraine. Ina iliyobadilishwa vifaa. Lakini juu ya yote, imetegemea ujasusi wa viwandani. Kutaja visa viwili tu: wezi wake wa mtandao waliiba michoro ya wapiganaji wa F-22 na F-35 na jeshi la wanamaji la Amerika zaidi makombora ya juu ya kusafiri kwa meli.

Lakini sio tu kwa ujasusi wa viwandani, utapeli wa kompyuta za vituo vya ulinzi na kampuni za kulazimisha kuhamisha ujuzi wao wa kiufundi kwa kampuni za Wachina kwamba China imeboresha mifumo yake ya silaha. Imefanikiwa pia katika kukuza mabonde yake mwenyewe ya silicon na ilifanya uvumbuzi mwingi ndani.

Kwa mfano, China ni kiongozi wa ulimwengu katika kugundua manowari inayotegemea laser, bunduki za laser zilizoshikiliwa kwa mkono, chembe teleportation, na kiasi cha pesar. Na, kwa kweli, ndani wizi wa mtandao, kama sisi sote tunavyojua. Pia imeunda iliyoundwa maalum tank nyepesi kwa urefu wa juu kwa vita vya ardhi (na India). Manowari zake zinazotumia nyuklia zinaweza kusafiri haraka kuliko manowari za Amerika. Kuna maeneo mengine mengi ambayo ina makali ya kiteknolojia juu ya Magharibi.

Katika gwaride la hapo awali, ilionyesha yake H-20 mshambuliaji wa ndege masafa marefu. Ikiwa mshambuliaji huyu ataishi kulingana na uainishaji wake basi itafichua vikali mali za jeshi la Merika na besi zake kote Pasifiki kushangaza mashambulio ya angani.

Mara nyingi tunasikia juu ya visiwa bandia ambavyo vimejengwa na China ili kubadilisha unilaterally mipaka yake ya baharini. Lakini kuna miradi kadhaa ya upanuzi wa eneo ambalo China inahusika.

Ninataja mradi mmoja kama huu hapa: Shirika la Teknolojia ya Elektroniki la China (CETC), kampuni inayomilikiwa na serikali, iko katika hatua za mwisho za kujenga mtandao mkubwa wa upelelezi chini ya maji kuvuka kitanda cha bahari cha eneo lenye mgogoro katika Bahari ya China ya Mashariki na Bahari ya Kusini ya China (kati ya Kisiwa cha Hainan na Visiwa vya Paracel). Mtandao huu wa sensorer, kamera za chini ya maji na uwezo wa mawasiliano (rada) utawezesha China kufuatilia trafiki ya usafirishaji na kukagua majaribio yoyote ya majirani zake ambayo yanaweza kuingilia madai ya China kwa maji hayo. Mtandao huu utawapa China "saa-saa-saa, wakati halisi, ufafanuzi wa hali ya juu, interface nyingi, na uchunguzi wa pande tatu."

Kama ilivyotajwa hapo awali, mpango wa kisasa wa China unakusudia kuwa nguvu kubwa ya jeshi huko Asia na nusu ya magharibi ya Pasifiki. Linapokuja suala la nguvu kubwa ya kijeshi na makadirio ya nguvu ngumu, tayari iko mbele sana kwa nchi zote za kidemokrasia katika mkoa wake: India, Australia, Korea Kusini na Japan.

Xi alisema mara kadhaa kuwa moja ya malengo yake ni kurudisha Taiwan kwenye zizi la China. China inashiriki mipaka ya ardhi na nchi 14 na mipaka ya baharini na 6 (pamoja na Taiwan). Ina migogoro ya eneo na majirani zake wote. Inataka kumaliza mizozo hii (pamoja na uingizwaji wa Taiwan kwenda China) kwa masharti yake bila kuzingatia sheria na mikataba ya kimataifa.

China inaona Amerika kama kikwazo kikubwa katika kufanikisha azma yake ya eneo na ulimwengu. Kwa hivyo, Uchina inaona uwepo wa jeshi la Merika huko Japani, Korea Kusini, na ni besi huko Ufilipino na Guam kama tishio lake kuu la kijeshi.

Kwa Amerika bado kuna wakati wa kuanzisha tena utawala

Merika imekuwa ikisumbuliwa / ikizingatiwa na "vita dhidi ya ugaidi" kwa miaka 20 iliyopita. China imechukua faida kamili ya kipindi hiki kuiboresha PLA. Lakini bado haijafikia usawa na Merika bado.

Merika imejiondoa kutoka Afghanistan na kujifunza kuwa haiwezekani kujenga taifa ambalo linafuata maadili ya kimagharibi (kwa mfano, demokrasia, uhuru wa kusema, mahakama huru, kujitenga kwa dini na serikali, n.k.) bila kuzingatia utamaduni wa nchi hiyo na mila ya kidini, muundo wa nguvu za jadi, na historia ya kisiasa.

Merika ina dirisha la miaka 15-20 kuhakikishia utawala wake katika nyanja zote mbili: Bahari ya Pasifiki na Atlantiki ambapo inategemea jeshi lake la angani na baharini wanaokwenda baharini kutekeleza ushawishi wake.

Merika inahitaji kuchukua hatua kadhaa za kurekebisha hali hiyo haraka. Kwanza, Congress lazima ilete utulivu kwa bajeti ya Pentagon. Kumaliza kazi mkuu wa 21 wa Jeshi la Anga, Jenerali Goldfein katika mahojiano na Brookings 'Michael O'Hanlon alisema, "hakuna adui katika uwanja wa vita aliyefanya uharibifu zaidi kwa jeshi la Merika kuliko kutokuwa na utulivu wa bajeti."

Akisisitiza muda mrefu wa kuongoza unaohitajika kwa utengenezaji wa mifumo ya silaha, Goldfein alibaini, "Mimi ndiye Mkuu wa 21 wa Wafanyikazi. Mnamo 2030, Chief 24 atakwenda vitani na Kikosi nilichojenga. Tukienda vitani mwaka huu, nitakwenda vitani na Kikosi ambacho John Jumper na Mike Ryan walijenga [mwishoni mwa miaka ya 1990 na mwanzoni mwa miaka ya 2000]. "

Lakini Pentagon pia inahitaji kusafisha nyumba. Kwa mfano, gharama ya ukuzaji wa ndege ya siri ya F-35 haikuwa tu juu ya bajeti lakini pia nyuma wakati. Pia ni kubwa-matengenezo, isiyoaminika na programu zingine bado ni shida.

Vivyo hivyo, jeshi la wanamaji Zumwalt mwangamizi wa siri imeshindwa kuishi kulingana na uwezo wake maalum. Roblin anasema katika nakala yake katika Maslahi ya Kitaifa, "Mwishowe, gharama za programu zilizidi bajeti kwa asilimia 50, na kusababisha kufutwa kwa moja kwa moja kulingana na Sheria ya Nunn-McCurdy."

Inaonekana kuna utambuzi katika Pentagon kwamba inahitaji kuweka kitendo chake pamoja. Katibu wa Jeshi la Wanamaji anayemaliza muda wake, Richard Spencer katika kongamano katika Taasisi ya Brookings ilisema kwamba ili kuongeza utayari wetu "tuliangalia mifumo yetu, tuliangalia amri na udhibiti wetu," kuamua ni mabadiliko gani tunayohitaji kufanya. Halafu "tuliangalia nje ... Ni jambo la kejeli kwamba katika miaka ya 50 na 60, Amerika ya ushirika ilitazama Pentagon kwa usimamizi wa hatari na mchakato wa viwandani, lakini tulichukia huko kabisa, na sekta binafsi ilituzunguka, na sasa wametoka mbele yetu. ”

Wakati wa kulinganisha uwezo wa jeshi la China na ule wa Merika, badala ya kushangazwa na kile China imefanikiwa, tunahitaji pia kuzingatia kwamba (a) PLA ilikuwa ikijaribu kupata kutoka chini sana; na (b) PLA haina uzoefu wowote wa vita vya kweli. Mara ya mwisho ilipigana vita ilikuwa Vietnam mnamo 1979. Wakati huo, PLA ilishindwa kabisa.

Kwa kuongezea, kuna ushahidi kwamba PLA imetumia mifumo yake ya silaha bila kuwajaribu kabisa. Kwa mfano, Uchina ilikimbilia ndege yake ya kwanza ya kijeshi ya kijeshi ili kuhudumu kabla ya ratiba mnamo 2017. Baadaye iligundulika kuwa kundi la kwanza la J-20s lilikuwa sio wizi sana kwa kasi ya hali ya juu.

Kwa kuongezea, haijasasisha mifumo yake yote ya silaha. Kwa mfano, ndege zake nyingi za kupambana na mizinga ambayo iko katika huduma ni ya Miundo ya enzi za 1950.

Akijua juu ya uwezo wa China kuongeza nguvu zake za kijeshi na hitaji la ufanisi zaidi katika ununuzi na uundaji wa mifumo ya silaha, Katibu wa Ulinzi anayemaliza muda wake, Alama ya Esper, ilifanya mfululizo wa hakiki za ndani katika Pentagon ili kubaini ikiwa kuna ununuzi wowote wa programu unaendelea. Lakini ukaguzi wa haraka wa programu kama ilivyofanywa na Esper hautatosha kama kupoteza katika Pentagon inachukua aina nyingi.

Kuongeza ushawishi kupitia Biashara na Diplomasia

Sio tu katika mifumo ya silaha ambayo China imeweza kupata Merika. Imetumia miaka 20 iliyopita kuimarisha shawishi yake kupitia viungo vilivyoimarishwa vya biashara na kuimarisha uhusiano wake wa kidiplomasia. Imetumia haswa yake diplomasia ya mtego wa deni kuongeza ushawishi wake katika nchi za visiwa vya Pasifiki Kusini na Bahari ya Hindi na Afrika.

Kwa mfano, Wakati hakuna mtu alikuwa tayari kufadhili mradi huo (pamoja na India kwa sababu ya kutowezekana kiuchumi), Rais wa zamani wa Sri Lanka, Mahinda Rajapaksa (kaka wa rais wa sasa, Gotabaya Rajapaksa), mnamo 2009 aligeukia China kuendeleza bandari ya maji ya kina kirefu katika mji wake wa Hambantota. China ilikuwa na hamu kubwa ya kulazimisha. Bandari haikuvutia trafiki yoyote. Kwa hivyo, mnamo Desemba 2017, Sri Lanka, bila kuweza kulipa deni, ililazimika kusalimisha umiliki wa bandari hiyo kwa Uchina. China, kwa madhumuni yote, imebadilisha bandari kuwa kituo cha jeshi.

Mbali na mpango maarufu wa "Ukanda na Barabara" ambao Amerika ilijikuta ikishughulikia (badala ya kuweza kuipinga kabla haijaanzishwa), China imedhoofisha uwezo wa Merika na NATO kujibu kwa kununua miundombinu muhimu. mali katika nchi kama Ugiriki.

Ninataja tu mifano mitatu kwa ufupi, yote ikihusisha Ugiriki. Wakati Ugiriki iliulizwa kutekeleza hatua ngumu za ukandamizaji na kubinafsisha mali zingine zinazomilikiwa kitaifa kama sehemu ya kupokea fedha za kuokoa kutoka EU mnamo 2010. Ugiriki iliuza 51% kutoka kwa Piraeus yake port kwa China Ocean Shipping Co (Cosco), kampuni inayomilikiwa na serikali.

Piraeus alikuwa kituo cha nyuma cha kontena kilichokuwa chini ya maendeleo ambacho hakuna mtu aliyechukua kwa uzito. Kufikia 2019, kulingana na Mamlaka ya Bandari ya Piraeus, uwezo wake wa utunzaji wa kontena ulikuwa umeongezeka kwa mara 5. China inapanga kuiendeleza kuwa bandari kubwa barani Ulaya. Sasa sio kawaida kuona vyombo vya majini vya Wachina vimesimamishwa bandarini. Hiyo lazima ijali NATO sana sasa.

Kama matokeo ya uhusiano huu wa kiuchumi na chini shinikizo la kidiplomasia kutoka China, mnamo 2016 Ugiriki ilizuia EU kutoa taarifa ya umoja dhidi ya shughuli za Wachina katika Bahari ya Kusini mwa China (ilifanywa rahisi na ukweli kwamba Merika iliongozwa na Rais Trump wakati huo). Vivyo hivyo, mnamo Juni 2017, Ugiriki ilitishia kutumia kura yake ya turufu kuzuia EU kukosoa China kwa ukiukaji wake wa haki za binadamu, haswa dhidi ya Uyghurs ambao ni wenyeji wa mkoa wa Xinjiang.

Mafundisho ya Biden na Uchina

Biden na utawala wake wanaonekana kufahamu kabisa tishio lililotolewa na China kwa maslahi ya usalama wa Amerika na utawala katika bahari ya Pasifiki ya Magharibi. Hatua zozote ambazo Biden amechukua katika maswala ya nje zinakusudiwa kuandaa Amerika kukabiliana na China.

Ninajadili mafundisho ya Biden kwa undani katika nakala tofauti. Ingetosha hapa kutaja hatua chache zilizochukuliwa na Utawala wa Biden kuthibitisha ubishi wangu.

Kwanza kabisa, ni muhimu kukumbuka kuwa Biden hajaondoa vikwazo vyovyote ambavyo utawala wa Trump uliiwekea Uchina. Hajafanya makubaliano yoyote kwa China juu ya biashara.

Biden alibadilisha uamuzi wa Trump na amekubaliana na Urusi kuongeza muda wa kuishi Mkataba wa Vikosi vya Nyuklia vya kati na Mbaya (Mkataba wa INF). Amefanya hivyo kimsingi kwa sababu mbili: anazingatia Urusi na kampeni zake mbali mbali za habari, majaribio ya vikundi vya Urusi kutafuta fidia kwa utapeli wa mtandao wa mifumo ya habari ya kampuni anuwai za Amerika, ikipambana na michakato ya uchaguzi huko Merika na Ulaya Magharibi. Uchaguzi wa Rais wa 2016 na 2020 huko Merika, Brexit, n.k.) sio hatari kubwa kwa usalama wa Merika kama vile China inavyosababisha. Yeye hataki kuchukua adui zote mbili kwa wakati mmoja. Alipomuona Rais Putin, Biden alimpa orodha ya mali ya miundombinu ambayo hakutaka wadukuzi wa Urusi waguse. Inaonekana Putin amechukua wasiwasi wa Biden kwenye bodi.

Watoa maoni wote wa mrengo wa kulia na kushoto walimkosoa Biden kwa njia aliyoamua kutoa askari kutoka Afghanistan. Ndio, ilionekana kuwa safi. Ndio, ilitoa maoni kana kwamba wanajeshi wa Merika walikuwa wakirudi nyuma kwa kushindwa. Lakini, haipaswi kusahaulika, kama ilivyojadiliwa hapo juu, kwamba mradi huu mamboleo, "vita dhidi ya ugaidi", ilikuwa imegharimu dola za kimarekani trilioni 8. Kwa kutokuendelea na vita hivi, Utawala wa Biden utaokoa karibu $ 2trn. Ni zaidi ya kutosha kulipia mipango yake ya miundombinu ya ndani. Programu hizo hazihitajiki tu kuboresha kisasa mali za miundombinu ya Amerika lakini zitaunda ajira nyingi katika miji ya vijijini na ya mkoa huko Merika. Kama vile msisitizo wake juu ya nishati mbadala utafanya.

Natoa mfano mmoja zaidi. Chukua mkataba wa usalama wa AUKUS uliosainiwa wiki iliyopita kati ya Australia, Uingereza na Merika. Chini ya mkataba huu, Uingereza na Amerika zitasaidia Australia kujenga manowari zinazotumia nyuklia na kufanya uhamishaji wa teknolojia unaohitajika. Hii inaonyesha jinsi Biden alivyo mzito kuifanya China kuwajibika kwa vitendo vyake vya revanchist. Inaonyesha ni mkweli juu ya kuitia Merika eneo la Indo-Pacific. Inaonyesha yuko tayari kusaidia washirika wa Merika kuwapa vifaa vya silaha muhimu. Mwishowe, pia inaonyesha kuwa, kama Trump, anataka washirika wa Merika kubeba mzigo mkubwa wa usalama wao.

Manahodha wa tasnia hiyo magharibi lazima wacheze jukumu lao

Sekta ya kibinafsi pia inaweza kuchukua jukumu muhimu sana. Manahodha wa tasnia hiyo Magharibi walisaidia China kuwa na nguvu kubwa kiuchumi kwa kukomesha shughuli zao za utengenezaji. Wanahitaji kufanya sehemu yao ya spadework. Lazima wachukue hatua kubwa kumaliza uchumi wa China na uchumi wa nchi yao. Kwa mfano, ikiwa Kampuni ya Amerika ingetumia shughuli zake za utengenezaji kwa nchi zilizo ndani ya mkoa wake (kwa mfano, Amerika ya Kati na Kusini), wangeua ndege wawili kwa jiwe moja. Ingekuwa tu inaimarisha mtiririko wa wahamiaji haramu kutoka nchi hizi kwenda Amerika. Na wangesaidia Amerika kupata tena nafasi yake ya kutawala kwa sababu itapunguza kasi ukuaji wa uchumi wa China. Kwa hivyo uwezo wake wa kutishia Amerika kijeshi. Mwishowe, nchi nyingi za Amerika ya Kati na Kusini ni ndogo sana hata haziwezi kutishia Amerika kwa njia yoyote. Vivyo hivyo, nchi za Ulaya Magharibi zinaweza kuhamisha kituo chao cha utengenezaji kwenda nchi za Ulaya Mashariki ndani ya EU.

Merika sasa inatambua kiwango cha tishio China inaleta demokrasia na taasisi zinazohitajika kwa jamii za kidemokrasia kufanya kazi vizuri (kwa mfano, utawala wa sheria, mahakama huru, vyombo vya habari huru, uchaguzi huru na wa haki, nk). Pia inatambua wakati mwingi wa thamani umepotea / kupoteza. Lakini Amerika ina uwezo wa kuongezeka kwa changamoto hiyo. Moja ya nguzo za mafundisho ya Biden ni diplomasia isiyokoma, ikimaanisha kuwa Amerika inatambua mali yake kubwa ni washirika wake 60 wanaosambazwa ulimwenguni kote dhidi ya moja ya Uchina (Korea Kaskazini).

*************

Vidya S. Sharma anashauri wateja juu ya hatari za nchi na ubia wa teknolojia. Amechangia nakala kadhaa kwa magazeti ya kifahari kama: The Canberra Times, Sydney Morning Herald, Umri (Melbourne), Ukaguzi wa Fedha wa Australia, Times Uchumi (Uhindi), Standard Business (Uhindi), EU Reporter (Brussels), Jukwaa la Asia Mashariki (Canberra), Mstari wa Biashara (Chennai, India), Times ya Hindustan (Uhindi), Fedha Express (Uhindi), Caller Daily (Marekani. Anaweza kuwasiliana na: [barua pepe inalindwa]

…………………………….

Endelea Kusoma

Afghanistan

Kutoka bunduki hadi utawala, mabadiliko ya Taliban ni ngumu kuchimba

Imechapishwa

on

Kwa kutangazwa kwa uundwaji mpya wa serikali, Taliban imeomba rasmi ulimwengu kuhalalisha utawala wake wenye nguvu nchini Afghanistan. Jalada mbalimbali muhimu za wizara ziligawanywa kwa baraza la wanachama ambao wameteuliwa kama magaidi na washirika wa EU, Uingereza, Amerika, UN na NATO. Wakati Urusi, China, Iran na Pakistan zimeweka balozi zao wazi huko Kabul, kikundi cha ugaidi tayari kimepokea kutambuliwa kimataifa. Mbali na kutatua migawanyiko michache ya vikundi, Taliban ilijaribu kuiga wakuu wa utawala ili kujitangaza kama chombo endelevu. Walakini, idadi kubwa ya watu waliochaguliwa wa Taliban aidha wameteuliwa kama magaidi na UN au wamechukua nafasi kwenye "orodha inayotafutwa zaidi na FBI." Emirate ya Kiislamu ya Afghanistan inatawaliwa na serikali ambayo haifahamu sheria na mikataba ya kimataifa. Serikali hii ya mpito inajumuisha walinzi wa zamani wa utawala wa Taliban ambao walifanya vita dhidi ya vikosi vya kigeni kurudisha Afghanistan. Na uwakilishi sifuri wa wanawake katika serikali ya mpito, Taliban wameweka wazi kuwa ujumuishaji na utofauti sio maoni yake ya msingi. Inapendelea kuendelea na ugaidi unaosababisha mifumo na bado inashutumu usasa katika mambo ya kisiasa.

Hali na tabia ya serikali hii ya kipekee ni ngumu sana na haijulikani. Mfumo wa kijamii, kisiasa na kiuchumi wa serikali endelevu uliamuliwa na wasomi 800 wa Kiislam. Pamoja na kuongezeka kwa kutovumiliana kwa Taliban kwa wapinzani, wanachama wengi wenye uzoefu wa sifuri walichaguliwa kuchukua ofisi muhimu zaidi. Uteuzi wa Mohammad Hasan Akhund kama waziri mkuu huenda haukushangaza wataalam wengi wa kisiasa, lakini hakuna aliyeweza kufafanua kushushwa kwa Mullah Baradar naibu waziri mkuu. Tusije tusahau, serikali hii ni ile ile ya kidhalimu ya kidemokrasia ambayo ilimkimbilia Osama bin mizigo, kiongozi wa mashambulio ya 9/11 na kuua karibu Wamarekani elfu tatu.

Wizara ya mambo ya ndani itaongozwa na mmoja wa mtu anayetafutwa sana na FBI, na fadhila ya $ 10m

matangazo

Sirajuddin Haqqani kuteuliwa kama waziri wa mambo ya ndani huleta changamoto kubwa sio kwa Amerika tu bali pia kwa majirani wa Afghanistan. Waziri mpya wa mambo ya ndani wa Afghanistan, anayehusika na kusimamia polisi wa nchi hiyo, huduma za ujasusi na vikosi vya usalama yeye mwenyewe ni mtuhumiwa wa ugaidi na anayetafutwa na FBI kuhojiwa. Pia, ushirikiano mkubwa wa mtandao wa Haqqani na Al Qaeda unapaswa kutuma kengele za kengele. Sirajuddin anaamuru kikundi kibaya zaidi cha Taliban ambacho kinajivunia kujilipua kwa mabomu na kuwajumuisha wakuu wakuu wa jihadi. Iliyodhibitiwa na huduma za ujasusi za Pakistan, mtandao wa Haqqani umefanya kazi bila kuadhibiwa kabisa kueneza shughuli zake za ugaidi kama utekaji nyara wa fidia na kufungua washambuliaji wa kujitoa muhanga katika maeneo anuwai ya Kabul. Pamoja na Taliban kuachilia kimakosa wafungwa ambao ni makamanda wa serikali ngumu ya Kiislamu, wakufunzi na watunga mabomu, waziri wa mambo ya ndani atakuwa katika wakati mgumu. Usimamizi mbaya wa vikundi vingine vyenye msimamo mkali unaweza kusababisha wimbi kubwa la vurugu zisizoweza kuepukika katika mkoa huo.

Mawaziri wa ulinzi na elimu sio chaguzi zisizo za kawaida

Ingawa waziri wa sasa wa ulinzi Muhammad Yaqoob Mujahid (mtoto wa mwanzilishi wa Taliban, Mullah Omar) alipendelea kumaliza mazungumzo kwa vita, alikataa kuvunja uhusiano na mtandao wa kigaidi wa Al Qaeda. Tofauti na wadhifa wa mkuu wa jeshi la waasi, Mullah Yaqoob hakurithi uhuru wa kufanya maamuzi. Ameteuliwa kutii maagizo na kutumikia masilahi ya wakala wa Huduma za Intelijensia wa Pakistan ambayo hutoa usalama kwa magaidi. Waziri wa ulinzi aliyefundishwa vita vya guerilla na kikundi cha kigaidi, Jaish-e-Mohammad sasa anahusika na hatua ya jeshi la Afghanistan, rasilimali na kuandaa maamuzi ya sera juu ya mambo yanayohusiana na usalama. Kwa upande mwingine, wizara ya elimu sasa iko mikononi mwa Abdul Baqi Haqqani ambaye amepewa jukumu la kuanzisha mfumo wa elimu ambao unatoa matokeo sawa na bora. Wakati Taliban imeapa kuhifadhi faida, Afghanistan imepata katika sekta ya elimu kwa miongo 2 iliyopita, ushirikiano bado utabaki marufuku. Abdul Baqi Haqqani tayari amebadilisha elimu rasmi na masomo ya Kiislamu. Kwa kweli, anafikiria elimu ya juu na kupata PHD sio shughuli zisizofaa. Hii inaweka mfano hatari na ukosefu wa elimu rasmi itasababisha ukosefu wa ajira ambao utazidisha zaidi taifa lenye vita.

matangazo

Wizara zingine pia zilipewa Waislam wenye msimamo mkali

Khairullah Khairkhwa, kaimu waziri wa habari na utangazaji sio tu ana uhusiano wa karibu na Al Qaeda lakini pia anaamini katika harakati kali za Kiisilamu. Mnamo 2014, Khairkhwa aliachiliwa kutoka gereza la Guantanamo Bay badala ya Sajenti wa Jeshi Bowe Bergdahl, shujaa mashuhuri wa vita aliyefungwa na Taliban kwa miaka mitano. Akiwa huru kutoka utumwani, Khairkhwa aliungana tena na kundi la kigaidi kupigana vita dhidi ya wanajeshi wa Amerika. Wizara ya Wema na Makamu pamoja na polisi wa kidini tayari wanalazimisha ufafanuzi mkali wa sheria ya sharia nchini Afghanistan.

Bleak baadaye ya kisiasa na mapigano ya mara kwa mara

Jitihada za kupata mwisho wa amani wa vita vya muda mrefu vya Afghanistan vimeishia kwenye utulivu na machafuko. Ikulu ya rais imejaa uvumi juu ya kugawanyika kwa vikundi, viongozi wakuu wa Taliban walionekana kujiingiza kwenye rabsha. Ugomvi huu ulitokana na mgawanyiko kudai sifa kwa ushindi nchini Afghanistan. Huku kiongozi wa juu wa Taliban, Mullah Haibatullah Akhundzada na naibu waziri mkuu Mullah Abdul Ghani Baradar wakikosekana kutoka kwa umma, Taliban imeanza kubomoka chini ya shinikizo. 

Kikundi kinachosimamia mambo kitalazimika kupambana na ufisadi uliokithiri unaolikumba taifa hilo. Wengi wa wanaoingia katika usimamizi wa watunzaji wa Taliban wana historia ya jinai ambayo ulimwengu utapata ugumu kupuuza. Kulingana na shirika la Umoja wa Mataifa la kibinadamu, Ofisi ya Uratibu wa Masuala ya Kibinadamu (OCHA), jumla ya msaada wa dola milioni 606 sasa ulihitajika kwa Afghanistan hadi mwisho wa mwaka. Kwa kuwa huduma za kimsingi zinakaribia kuporomoka na msaada wa chakula umepungua, Afghanistan itajikuta katika mgogoro mbaya. Taliban hawawezi kutoa maoni mawili juu ya magharibi, lakini dola bilioni 9 za Afghanistan zilizoshikiliwa katika akaunti za kimataifa zimezuiwa na utawala wa Biden. Ulimwengu utaendelea kuzuia njia za kidiplomasia na Taliban mpaka itaahidi kutekeleza haki za kikatiba nchini Afghanistan. Kufikia sasa Taliban wameelewa kuwa kushinda nguvu kubwa ni rahisi lakini sio kurudisha utulivu.

Endelea Kusoma

Afghanistan

Afghanistan: Kuzingatia masilahi ya kijamii na kiuchumi katika sehemu zote za jamii ni muhimu kwa amani endelevu

Imechapishwa

on

Naibu Mkurugenzi wa Kwanza wa Taasisi ya Mafunzo ya Kimkakati na Kibaguzi chini ya Rais wa Jamhuri ya Uzbekistan Akramjon Nematov alitoa maoni juu ya mipango ya Uzbekistan katika mwelekeo wa Afghanistan uliotolewa katika mkutano wa Baraza la Wakuu wa Nchi wa Shirika la Ushirikiano wa Shanghai ( SCO) uliofanyika mnamo Septemba 16-17.

Siku hizi, moja ya maswala muhimu kwenye ajenda ya kimataifa ni hali nchini Afghanistan baada ya Taliban kuingia madarakani. Na ni kawaida kabisa kwamba ikawa mada kuu ya mkutano wa wakuu wa nchi wa SCO uliofanyika mnamo Septemba 17, 2021 huko Dushanbe. Nchi nyingi za SCO zinashiriki mpaka wa kawaida na Afghanistan na zinahisi moja kwa moja matokeo mabaya ya mgogoro unaojitokeza. Kufikia amani na utulivu nchini Afghanistan ni moja ya malengo makuu ya usalama katika eneo la SCO, anaandika Akramjon Nematov, Naibu Mkurugenzi wa Kwanza wa ISRS.

Uzito wa suala hili na kiwango cha juu cha uwajibikaji ambacho mataifa hutibu suluhisho lake inathibitishwa na majadiliano ya suala la Afghanistan katika muundo wa SCO-CSTO. Wakati huo huo, lengo kuu la mazungumzo ya pande zote lilikuwa kutafuta njia zilizokubaliwa za hali hiyo nchini Afghanistan.

matangazo

Rais wa Uzbekistan Sh. Mirziyoyev aliwasilisha maono yake ya michakato inayoendelea huko Afghanistan, alielezea changamoto na vitisho vinavyohusiana nao, na pia akapendekeza njia kadhaa za kimsingi za kujenga ushirikiano katika mwelekeo wa Afghanistan.

Hasa, Sh. Mirziyoyev alisema kuwa leo ukweli mpya umeibuka huko Afghanistan. Vikosi vipya kama harakati ya Taliban vimeingia madarakani. Wakati huo huo, alisisitiza kwamba mamlaka mpya bado zinapaswa kupitia njia ngumu kutoka kwa ujumuishaji wa jamii hadi kuunda serikali yenye uwezo. Leo, bado kuna hatari za Afghanistan kurudi katika hali ya miaka ya 90, wakati nchi hiyo iligubikwa na vita vya wenyewe kwa wenyewe na mzozo wa kibinadamu, na eneo lake likageuzwa kuwa kitovu cha ugaidi wa kimataifa na utengenezaji wa dawa za kulevya.

Wakati huo huo, mkuu wa nchi alisisitiza kwamba Uzbekistan, kama jirani wa karibu zaidi, ambaye alikabiliwa moja kwa moja na vitisho na changamoto katika miaka hiyo, anajua wazi athari zote mbaya za maendeleo ya hali nchini Afghanistan chini ya hali mbaya zaidi.

matangazo

Katika suala hili, Sh.Mirziyoyev alitoa wito kwa nchi za SCO kuunganisha juhudi zao za kuzuia mgogoro wa muda mrefu nchini Afghanistan na changamoto zinazohusiana na vitisho kwa nchi za Shirika.

Ili kufikia mwisho huu, ilipendekezwa kuanzisha ushirikiano mzuri juu ya Afghanistan, na pia kufanya mazungumzo yaliyoratibiwa na mamlaka mpya, yaliyofanywa sawia kwa kufuata majukumu yao.

Kwanza, kiongozi wa Uzbekistan alisisitiza umuhimu wa kufikia uwakilishi mpana wa kisiasa wa sehemu zote za jamii ya Afghanistan katika utawala wa serikali, na pia kuhakikisha kuheshimiwa haki za msingi za binadamu na uhuru, haswa zile za wanawake na watu wachache wa kitaifa.

Kama Rais wa Uzbekistan alivyobaini, matarajio ya kutuliza hali hiyo, kurudisha hali ya Afghanistan na, kwa jumla, maendeleo ya ushirikiano kati ya jamii ya kimataifa na Afghanistan hutegemea hii.

Ikumbukwe kwamba Tashkent amekuwa akizingatia msimamo wa kanuni juu ya hitaji la kuheshimu uhuru, uhuru na uadilifu wa eneo la nchi jirani. Hakuna njia mbadala ya suluhu ya amani ya mzozo huko Afghanistan. Ni muhimu kufanya mazungumzo ya kisiasa na mchakato wa mazungumzo unaojumuisha ambao unazingatia tu mapenzi ya watu wote wa Afghanistan na utofauti wa jamii ya Afghanistan.

Leo, idadi ya watu wa Afghanistan ni watu milioni 38, wakati zaidi ya 50% ni jamii ndogo - Tajiks, Uzbeks, Turkmens, Hazaras. Waislamu wa Kishia ni 10 hadi 15% ya idadi ya watu na pia kuna wawakilishi wa imani zingine. Kwa kuongezea, jukumu la wanawake katika michakato ya kijamii na kisiasa ya Afghanistan imeongezeka sana katika miaka ya hivi karibuni. Kulingana na Benki ya Dunia, idadi ya wanawake katika idadi ya Afghanistan ni 48% au karibu milioni 18. Hadi hivi karibuni, walikuwa wakishikilia nyadhifa kubwa serikalini, walihudumu kama mawaziri, walifanya kazi katika elimu na huduma za afya, walishiriki kikamilifu katika maisha ya kijamii na kisiasa ya nchi hiyo kama wabunge, watetezi wa haki za binadamu, na waandishi wa habari.

Katika suala hili, ni malezi tu ya serikali ya uwakilishi, urari wa masilahi ya vikundi vya siasa, na kuzingatia kwa kina masilahi ya kijamii na kiuchumi ya sehemu zote za jamii katika usimamizi wa umma ndio hali muhimu zaidi kwa amani endelevu na ya kudumu katika Afghanistan. Kwa kuongezea, utumiaji mzuri wa uwezo wa vikundi vyote vya kijamii, kisiasa, kikabila na kidini vinaweza kutoa mchango mkubwa katika kurudisha hali ya uchumi na uchumi wa Afghanistan, kurudi kwa nchi kwa njia ya amani na ustawi.

Pili, mamlaka inapaswa kuzuia utumiaji wa eneo la nchi hiyo kwa vitendo vya uasi dhidi ya nchi jirani, kando na ulinzi wa mashirika ya kigaidi ya kimataifa. Ilisisitizwa kuwa kukabili ukuaji unaoweza kutokea wa itikadi kali na usafirishaji wa itikadi kali, kuzuia kupenya kwa wanamgambo katika mipaka na uhamisho wao kutoka maeneo ya moto inapaswa kuwa moja ya majukumu muhimu ya SCO.

Katika kipindi cha miaka 40 iliyopita, vita na ukosefu wa utulivu huko Afghanistan vimegeuza nchi hii kuwa kimbilio la vikundi anuwai vya kigaidi. Kulingana na Baraza la Usalama la UN, vikundi 22 kati ya 28 vya kigaidi vya kimataifa, pamoja na IS na Al-Qaeda, hivi sasa vinafanya kazi nchini. Safu zao pia zinajumuisha wahamiaji kutoka Asia ya Kati, Uchina na nchi za CIS. Hadi sasa, juhudi za pamoja zimeweza kukomesha vitisho vya kigaidi na vikali kutoka eneo la Afghanistan, na kuwazuia kumwaga katika nafasi ya nchi za Asia ya Kati.

Wakati huo huo, nguvu ya muda mrefu na mzozo wa kisiasa unaosababishwa na mchakato tata wa kuunda serikali halali na yenye uwezo inaweza kusababisha ombwe la usalama nchini Afghanistan. Inaweza kusababisha kuanzishwa kwa vikundi vya kigaidi na wenye msimamo mkali, kuongeza hatari za kuhamisha matendo yao kwa nchi jirani.

Kwa kuongezea, mgogoro wa kibinadamu ambao Afghanistan inakabiliwa nayo leo unachelewesha matarajio ya kutuliza hali nchini humo. Mnamo Septemba 13, 2021, Katibu Mkuu wa UN A. Guterres alionya kuwa katika siku za usoni Afghanistan inaweza kukabiliwa na janga, kwani karibu nusu ya idadi ya watu wa Afghanistan au watu milioni 18 wanaishi katika hali ya shida ya chakula na dharura. Kulingana na UN, zaidi ya nusu ya watoto wa Afghanistan walio chini ya umri wa miaka mitano wanaugua utapiamlo mkali, na theluthi moja ya raia kutokana na ukosefu wa lishe.

Kwa kuongezea, Afghanistan inakabiliwa na ukame mwingine mkali - wa pili katika miaka minne, ambayo inaendelea kuwa na athari mbaya kwa kilimo na uzalishaji wa chakula. Sekta hii inatoa 23% ya Pato la Taifa la nchi hiyo na 43% ya idadi ya watu wa Afghanistan na ajira na maisha. Hivi sasa, majimbo 22 kati ya 34 ya Afghanistan yameathiriwa sana na ukame, 40% ya mazao yote yalipotea mwaka huu.

Kwa kuongezea, hali hiyo inazidishwa na umasikini unaokua wa idadi ya watu wa Afghanistan. Kulingana na Mpango wa Maendeleo wa UN, kwa sasa sehemu ya umasikini kati ya idadi ya watu ni 72% (watu milioni 27.3 kati ya milioni 38), katikati ya 2022 inaweza kufikia 97%.

Ni dhahiri kwamba Afghanistan yenyewe haitaweza kukabiliana na shida hizo ngumu. Kwa kuongezea, 75% ya bajeti ya serikali ($ 11 bilioni) na 43% ya uchumi hadi sasa imefunikwa na michango ya kimataifa.

Tayari leo, utegemezi mkubwa wa uagizaji (uagizaji - $ 5.8 bilioni, usafirishaji - $ 777 milioni), na vile vile kufungia na kuzuia ufikiaji wa akiba ya dhahabu na fedha za kigeni, kumechochea sana mfumko wa bei na ukuaji wa bei.

Wataalam wanatabiri kuwa hali ngumu ya kijamii na kiuchumi, pamoja na kuzorota kwa hali ya kijeshi na kisiasa, inaweza kusababisha mtiririko wa wakimbizi kutoka Afghanistan. Kulingana na makadirio ya UN, kufikia mwisho wa 2021, idadi yao inaweza kufikia 515,000. Wakati huo huo, wapokeaji wakuu wa wakimbizi wa Afghanistan watakuwa nchi wanachama wa Jumuiya ya Ulaya.

Kwa kuzingatia hii, Rais wa Uzbekistan aliangazia umuhimu wa kuzuia kutengwa kwa Afghanistan na mabadiliko yake kuwa "hali mbaya". Katika suala hili, ilipendekezwa kufungia mali za Afghanistan katika benki za kigeni ili kuzuia mgogoro mkubwa wa kibinadamu na utitiri wa wakimbizi, na pia kuendelea kusaidia Kabul katika kufufua uchumi na kutatua shida za kijamii. Vinginevyo, nchi haitaweza kutoka kwenye makucha ya uchumi haramu. Itakabiliwa na upanuzi wa ulanguzi wa dawa za kulevya, silaha na aina zingine za uhalifu uliopangwa kitaifa. Ni dhahiri kuwa matokeo mabaya yote ya hii yatasikiwa kwanza na nchi jirani.

Katika suala hili, Rais wa Uzbekistan alitaka ujumuishaji wa juhudi za jamii ya kimataifa kutatua hali nchini Afghanistan haraka iwezekanavyo na alipendekeza kufanya mkutano wa kiwango cha juu katika muundo wa SCO-Afghanistan huko Tashkent na ushiriki wa waangalizi na washirika wa mazungumzo.

Bila shaka, SCO inaweza kutoa mchango muhimu katika kutuliza hali na kuhakikisha ukuaji endelevu wa uchumi nchini Afghanistan. Leo, majirani wote wa Afghanistan ni wanachama au waangalizi wa SCO na wana nia ya kuhakikisha kuwa nchi hiyo haitakuwa chanzo cha vitisho kwa usalama wa mkoa tena. Nchi wanachama wa SCO ni miongoni mwa washirika wakuu wa kibiashara wa Afghanistan. Kiasi cha biashara nao ni karibu 80% ya mauzo ya biashara ya Afghanistan ($ 11 bilioni). Kwa kuongezea, nchi wanachama wa SCO hushughulikia zaidi ya 80% ya mahitaji ya umeme ya Afghanistan na zaidi ya 20% ya mahitaji ya ngano na unga.

Kuhusika kwa washirika wa mazungumzo katika mchakato wa kutatua hali nchini Afghanistan, pamoja na Azabajani, Armenia, Uturuki, Cambodia, Nepal, na sasa pia Misri, Qatar na Saudi Arabia, itaturuhusu kukuza njia za kawaida na kuanzisha uratibu wa karibu wa juhudi katika kuhakikisha usalama, kufufua uchumi na kutatua shida muhimu za kijamii na kiuchumi za Afghanistan.

Kwa ujumla, majimbo ya SCO yanaweza kuchukua jukumu muhimu katika ujenzi wa baada ya vita wa Afghanistan, kukuza mabadiliko yake kuwa mada inayowajibika ya uhusiano wa kimataifa. Ili kufanya hivyo, nchi za SCO zinahitaji kuratibu juhudi za kuanzisha amani ya muda mrefu na kujumuisha Afghanistan katika uhusiano wa kiuchumi wa kikanda na ulimwengu. Mwishowe, hii itasababisha kuanzishwa kwa Afghanistan kama nchi yenye amani, utulivu na ustawi, bila ugaidi, vita na dawa za kulevya, na kuhakikisha usalama na ustawi wa uchumi katika eneo lote la SCO.

Endelea Kusoma
matangazo
matangazo
matangazo

Trending