Kuungana na sisi

coronavirus

#Cineworld imepanga kufungua tena sinema zote ifikapo Julai mapema

Imechapishwa

on

Mfanyikazi wa sinema wa Uingereza Cineworld Group Plc (CINE.L) alisema Jumanne (Juni 16) kwamba sinema zake zingefunguliwa tena katika juma lililopita la Juni na alitarajia wote kufungua tena mnamo Julai na taratibu za usafi wa mazingira katika tovuti zote, anaandika Tanishaa Nadkar.

Kampuni hiyo, ambayo iliachana na mpango wake wa dola bilioni 1.65 kununua Cineplex (CGX.TO) wiki iliyopita, inatarajia kufungua tena nchini Merika na Uingereza mnamo Julai 10. Hisa katika kampuni hiyo, ambazo zimepungua karibu 64% hadi sasa mwaka, zilionekana kufungua 10% ya juu, kulingana na viashiria vya alama. Cineworld, ambayo ilikuwa imefungia sinema zake kwa sababu ya vizuizi vilivyoongozwa na coronavirus, imesema imesasisha mfumo wake wa uhifadhi ili kuhakikisha umbali wa kijamii katika ukumbi wake, pamoja na ratiba za sinema za kudhibiti usimamizi wa foleni na kuzuia ujengaji wa umati wa watu kwenye kushawishi.

Cineworld, ambayo inafanya kazi karibu skrini 9,500 ulimwenguni, na zaidi ya 7,000 nchini Merika, pia ilipata dola milioni 110 kutoka kwa wakopeshaji na msamaha kwenye maagano ya mkopo mwezi uliopita ili kusaidia kuishi kwa kufuli. Msukumo wa Mkurugenzi wa Christopher Nolan tenet itajadiliwa katika sinema mnamo Julai 31, toleo la kwanza mpya la blockbuster katika miezi kwa sinema za sinema ambazo zinahitaji filamu mpya ili kupata watazamaji baada ya kufungwa.

coronavirus

Kwa nini wimbi la pili la India la janga la COVID-19 lilikuwa kali sana?

Imechapishwa

on

Katika makala hii, anaandika Vidya S Sharma, Ph.D., Nataka (a) kuonyesha ukali wa wimbi la pili la janga la COVID-19 nchini India; (b) kwanini Utawala wa Modi haukufanya vizuri sana; na (c) India ilijiandaa vipi kwa wimbi la tatu?

Kwa bahati nzuri, wimbi la pili la janga la COVID-19 nchini India linaonekana kupungua lakini hainipi radhi kuwakumbusha wasomaji kuwa Mei iliyopita, katika makala yangu Nilisema India ilikuwa bomu la muda linalosubiri kulipuka.

Katika miezi kumi na mbili iliyopita, hali nchini India haijawa mbaya zaidi ya hali yangu mbaya zaidi. Modi alijisifu kwa Mkutano wa Uchumi Ulimwenguni tarehe 28 Januari kwamba India "imeokoa ulimwengu, ubinadamu wote, kutoka kwa janga kubwa kwa kudhibiti kwa ufanisi coronavirus". Ukweli ni kwamba India sasa imekuwa tishio la usalama kwa ulimwengu wote, haswa ulimwengu huru.

Janga hilo limeleta shida mbaya kwa Wahindi milioni 600 ambao wamepoteza mmoja au zaidi wa familia zao kwa COVID-19, au wamechoka akiba yao yote ya maisha au kuweka rehani vitu vyao vyote vya thamani, kifedha wamerudishwa nyuma na kizazi au mbili. , sasa wanabaki hawana ajira katika uchumi ambao haufanyi kazi vizuri bila msaada wowote wa maana kutoka Serikali kuu / Serikali, au wamekuwa tegemezi kwa wazazi wao, jamaa na marafiki.

Kielelezo 1: Uchunguzi kwa kila kesi iliyothibitishwa nchini India na nchi jirani
chanzo: Ulimwengu wetu katika Takwimu

Kuna makumi ya maelfu ya familia ambazo zimepoteza mlezi wa pekee kwa janga hilo. Maelfu ya watoto wamepewa watoto yatima waliopoteza wazazi wao wote kwa Covid-19. Kujifunza kwa mwanafunzi kumerudishwa nyuma kwa zaidi ya mwaka mmoja. Ni janga lililotengenezwa na wanadamu.

Wa chini milioni 600 wanaweza kuteseka kimya na walizika wafu wao kando ya Mto Ganga au walitupa maiti zao kwenye mto wenyewe (kwani hawangeweza kumudu gharama ya kuteketeza wafu). Lakini virusi haviepuki zile zinazoitwa familia za tabaka la chini na la kati nchini India.

Kulingana na uchunguzi ripoti iliyoagizwa na Hindi Express: "Kote nchini, wengi wanaweza kufanikiwa kushinda virusi, lakini maisha yao yametiwa mkazo na mikopo wanayolipa kwa malipo ya bili kubwa za matibabu za Covid-19. Wameingia katika akiba ya miaka, wameuza vito, rehani mali, na wamekopa kutoka kwa marafiki kumaliza bili za matibabu. ”

Kabla sijaendelea zaidi hebu nisimulie makosa kadhaa ya utawala wa Modi ambayo niliorodhesha katika nakala yangu ya Mei 2020.

Kesi ya kwanza iliyothibitishwa ya COVID-19 nchini India iliripotiwa mnamo Januari 30, 2020.

Wakati huo ilikuwa inajulikana jinsi virusi vya COVID-19 (au SARS-CoV-2) vinavyoambukiza na kuua. Wiki moja mapema tarehe 23 Januari, viongozi wa China walikuwa wamemtenga Wuhan (mji unaofikiriwa kama chanzo chake) na kufikia Januari 25 jimbo lote la Hubei lilikuwa limefungwa. Australia ilipiga marufuku safari za ndege kutoka China mnamo 1 Februari na siku chache baada ya kufunga anga zake kwa mashirika ya ndege ya kimataifa.

Maendeleo haya yanapaswa kuwa na kengele za kengele nchini India ambayo ina miundombinu duni sana ya afya. WHO inapendekeza uwiano wa kiwango cha chini cha daktari 1 kwa wagonjwa 1000. India ina madaktari 0.67 kwa kila watu 1,000. Takwimu sawa kwa China ni 1.8. Kwa nchi mbili zilizoathirika zaidi mnamo Machi-Aprili, 2020 na COVID-19, yaani, Uhispania na Italia, takwimu hii ni 4.1.

Usafi wa kibinafsi (yaani, kunawa mikono na maji safi na sabuni mara kwa mara) inashauriwa sana kama njia ya kwanza ya kujilinda dhidi ya virusi hivi. Katika suala hili, ni muhimu kuzingatia kwamba 50.7% ya wakazi wa vijijini hawana vifaa vya msingi vya kunawa mikono nchini India. Takwimu sawa kwa idadi ya watu mijini ilikuwa 20.2% na karibu Asilimia 40.5 kwa idadi ya watu jumla.

Kielelezo 2: COVID-19 na faida ya soko nyeusi
Chanzo: Statista na BBC

Mwanzoni mwa Machi 2020, Serikali ya Modi haikuwa ikifanya ukaguzi wowote wa joto hata kwa waliowasili kimataifa. Ilifunga uwanja wake wa ndege kwa mashirika ya ndege ya kimataifa mnamo Machi 14 tu (wiki sita baadaye kuliko Australia na wiki 7 baada ya Beijing kufunga mkoa wote wa Hubei).

Badala ya kuchukua hatua yoyote kuzuia kuenea kwa COVID-19, yaani, kulinda afya ya raia wa India, Waziri Mkuu Modi na uongozi wake walijishughulisha na kuandaa mikutano mikubwa ya "Namaste Trump" huko New Delhi na Ahmadabad (Gujarat) kwa Ziara inayokuja ya Rais Trump. Kwa maneno mengine, Modi alipendelea wakati wa utukufu na chanjo ya Runinga ulimwenguni kwa gharama ya afya ya watu wa nchi yake.

Wakati New Delhi ilipobaini kuwa hali hiyo haikudhibitiwa, Serikali ya Modi ilishtuka na mnamo Machi 24 ilitangaza kufungiwa kwa siku 21 kwa India kote saa 3. Hii baadaye iliongezewa kwa wiki zingine 3.

Hakuna mipango iliyoingia. Hata mtandao mzima wa usafiri wa umma ulikuwa msingi.

Nusu ya chini ya idadi ya watu wa India (takriban milioni 600) ni maskini sana au wanaishi chini ya mstari wa umaskini (kati yao wanagawana tu 2.5% ya utajiri wa taifa wakati 1% ya juu wanamiliki 77% ya utajiri wa taifa). Watu hawa ni wapokeaji wa mshahara wa kila siku bila haki ya likizo ya kila mwaka / ya wagonjwa / ya uzazi au pensheni / malipo ya uzeeni. Haikufika kwa mtu yeyote katika Serikali ya Modi wangejilisha vipi wao au familia zao wakati wa kufutwa kwa wiki 6?

Kama matokeo ya mwendo huu wa hofu, tuliona picha za kusikitisha, za kusikitisha, za kutisha za wahamiaji waliokwama (takriban milioni 200) wakijaribu kutembea kwenda nyumbani (wakati mwingine kilometa kama 600-700) bila kupata chakula, maji, vifaa vya usafi au makazi.

Kwa bahati mbaya, kuzuiliwa kuliahirisha tu kuepukika. Wakati wa kufungwa, Serikali ya Modi haikufanya kazi ya msingi ya maandalizi. Hakuna vituo vya kupimia au vituo vyovyote vya kutengwa havikuwekwa hata katika miji mikubwa ya India. Mnamo 4 Aprili 2020, The Indian Express ilifunua kwamba kati ya Vifungashio 20,000 hadi 30,000 vilikuwa vimelazwa dysfunctional kote nchini katika hospitali mbali mbali kwa uhitaji wa sehemu au huduma. Hata katika hospitali kuu katika miji mikubwa, hakukuwa na vifaa vya kujikinga vya kibinafsi (PPE).

Mnamo tarehe 8 Aprili 2020, katika a kuwasilisha kwa Mahakama Kuu (korti kuu nchini India), Serikali ya Modi ilikubali kwamba haiwezi kufanya majaribio zaidi ya 15,000 ya COVID-19 kwa siku.

Vivyo hivyo, karibu jaribio lolote lilifanywa kuelimisha idadi ya watu juu ya umuhimu wa kujitenga kijamii na usafi wa kibinafsi au kuwashauri juu ya dalili za kimsingi za Covid-19. Hakuna jaribio lililowahi kufanywa kuelezea mkakati wa usimamizi wa janga kwa umma kwa ujumla au Bunge. Hakuna hatua zilizochukuliwa kuacha kufaidika na wafanyabiashara wasio na dhamiri.

UTAMU WA KUambukizwa na Upimaji

Licha ya kuwa zaidi ya mwaka mmoja katika janga hilo, kiwango cha upimaji nchini India kinabaki kuwa chini kabisa.

Miongozo ya WHO inasema kwamba kwa kila kesi iliyothibitishwa watu 10-30 wanapaswa kupimwa kulingana na wiani wa idadi ya watu, wastani wa idadi ya watu katika kaya, hali za usafi zinazowazunguka, n.k.

Kwa kuzingatia miongozo ya WHO, India inapaswa kupima karibu watu 25-30 kwa kila kesi iliyothibitishwa. Lakini kama Kielelezo 1 hapa chini kinaonyesha mapema Mei 2021 wakati India ilikuwa ikiripoti karibu kesi mpya 400,000 zilizothibitishwa kila siku. Inafuata kwamba Uhindi ingekuwa ikijaribu karibu watu milioni 10 hadi 12 kila siku. Lakini ilikuwa ikijaribu karibu watu 4.5 kwa kila kesi mpya iliyothibitishwa. Hii ilikuwa chini kuliko majirani zake: Bangladesh (watu 9 / kesi iliyothibitishwa) Pakistan (watu 10.5 / kesi), Sri Lanka (13 / kesi iliyothibitishwa).

Kielelezo 3: Vipimo vya chanjo vinavyosimamiwa wakati wa 'Tamasha la Chanjo' Waya
chanzo: www.covid19india.org na Wire

Kwa hivyo Utawala wa Modi, hata baada ya kuishi na janga hilo kwa zaidi ya mwaka mmoja, inaonekana haifanyi juhudi yoyote kubwa kuamua kiwango cha usambazaji wa jamii nchini India.

Sio tu kwamba India haifanyi majaribio ya kutosha kwa COVID-19 kuamua kiwango cha usambazaji wa jamii, lakini katika hali nyingi vipimo hufanywa na wataalamu wasio na mafunzo na wasio na sifa. Jaribio la Covid-19 linalofanywa zaidi nchini India lina kiwango cha juu cha makosa (kama vile 30%). Usahihi wa data iliyokusanywa na Serikali ya India imeathiriwa zaidi kwa sababu katika hali nyingi wanaojaribu hutumia nguvu ndogo au kemikali zisizo safi au vifaa / kemikali zilizochafuliwa.

VYOMBO VYA HABARI VINAVYOHUSIANA KUFANYA MODI KUWAJIBIKA

Vyombo vya habari vya kawaida nchini India, haswa runinga na redio (na haswa vituo vya redio na vituo vya Runinga ambavyo vinamilikiwa na Serikali Kuu au na nyumba za biashara au wanasiasa walio na uhusiano wa karibu na BJP na mashirika yake dada mengi) hawajafanya juhudi yoyote kufanya Utawala wa Modi unawajibika kwa kutosimamia kwa ufanisi janga hilo.

Itakuwa ni ujinga kutarajia kwamba vyombo vya habari vinavyomilikiwa na wanasiasa waliochaguliwa na msaada wa BJP au watu wanaounga mkono BJP au mashirika yangemchukulia Modi au atafute uwazi katika kufanya uamuzi. Maduka haya yanabaki kama sycophantic kama zamani.

Kwa kuongezea, New Delhi ndiye mtangazaji mkubwa nchini. Utawala wa Modi peke yake alitumia karibu $ 270,000 kwenye matangazo kila siku mnamo 2019 hadi 2020 mwaka wa fedha. Serikali ya Modi, kama vile Bi Gandhi alifanya wakati wa utawala wake, imekuwa ikiadhibu nyumba za media (kwa mfano, NDTV, The Wire, The Print, n.k.) kwa kuziorodhesha kutoka kwa kupata matangazo kutoka kwa idara za serikali, vyombo vya kisheria au Biashara za Sekta za Umma. . Hii ilimaanisha baadhi ya vyombo vya habari ambavyo vilikuwa vikiikosoa Serikali ya BJP vimelazimishwa kufunga milango yao. Imeripotiwa sana kwamba serikali ya Modi pia imekuwa ikiweka shinikizo kwa kampuni anuwai kutangaza kwenye magazeti na kwenye vituo vya Runinga ambavyo vinakosoa Serikali ya BJP.

Ili kukomesha ukosoaji wake, Utaifa wa Kihindu Serikali za BJP wameenda mbali zaidi kuliko Bibi Gandhi aliyewahi kufanya. Wamekamata waandishi wa habari, watendaji, waongozaji wa filamu, waandishi juu ya mashtaka ya ujanja (kwa mfano, kuanzia uasi, ukwepaji wa kodi, kuhatarisha usalama wa kitaifa, kwa kuchafua viongozi kadhaa wa BJP, kuleta jina mbaya kwa India, nk) au kuwaonyesha tu kama watu wanaohusika katika shughuli za kupambana na kitaifa.

Sababu ya msingi ambayo media kuu imekuwa tayari kuelekeza kwa utawala wa Modi ni kwamba vyombo vingi vya habari nchini India vinamilikiwa na nyumba za biashara ambazo ni chaebols, yaani, ni makongamano ya viwanda yenye masilahi katika sekta nyingine nyingi. Hawataki masilahi yao mengine ya kibiashara yaumizwe na mazingira mabaya ya sheria au serikali kuwafuata kwa kutolipa ushuru, au ukiukaji mdogo wa sheria za fedha za kigeni, n.k.

TOA TOFAUTI CHINI YA RIPOTI YA KIFO INAENDELEA

Ili kukomesha idadi halisi ya vifo, Utawala wa Modi kwa uangalifu ulichukua maamuzi kadhaa ya sera mapema sana:

Kwanza, mtu yeyote anayekufa hospitalini lakini hakujaribiwa Covid 19 kabla ya kulazwa, hahesabiwi kama kifo cha Covid-19.

Pili, wale wagonjwa ambao wanaweza kupimwa Covid-19 chanya lakini tayari wameugua magonjwa mengine (kwa mfano, shinikizo la damu, ugonjwa wa kisukari, maambukizo ya mapafu, mapigo ya moyo yasiyo ya kawaida, figo zilizoharibiwa, nk) basi hawahesabiwi kama vifo vya Covid-19 .

Tatu, mtu yeyote anayekufa kwa Covid 19 lakini hakufa hospitalini, hahesabiwi kama kifo cha Covid-19. Inafaa kukumbuka kuwa hospitali zote za umma na za kibinafsi zilizidiwa katika wiki za kwanza za janga hilo mwanzoni mwa 2020. Kwa hivyo idadi kubwa ya vifo vya Covid-19 viko katika kitengo hiki.

MICHUZO YA VYOMBO VYA HABARI HUYATAFUTA

VIGUMU KUKAA KIMYA SASA

Janga hilo limeathiri moja kwa moja karibu kila familia nchini India. Hali inazidi kuwa mbaya. Watu katika barabara wanaijua.

Vyombo vya habari vya kawaida vimegundua kuwa haiwezi kuficha kasoro za Utawala wa Modi na ukosefu wa hatua juu ya suala hili. Hali hii imelazimisha baadhi ya vyombo vya habari kubadilisha sauti zao. Wanajua ikiwa hawaelezei kinachotokea nchini na kwanini kinatokea basi wataanza kupoteza usomaji / hadhira inayosababisha upotezaji wa mapato.

Katika uhusiano huu, ninataja mifano michache hapa chini.

Om Gaur ni mhariri wa kitaifa wa Dainik Bhaskar, gazeti la kila siku la lugha ya Kihindi la Hindi na mzunguko wa kila siku wa milioni 4.6. Kulingana na Ofisi ya Ukaguzi wa Mizunguko, inashika nafasi ya 3 ulimwenguni kwa mzunguko na ya kwanza nchini India.

Gaur alipata kidokezo kutoka kwa mmoja wa wasomaji wake kwamba maiti zimeonekana zikielea Mto Ganga katika jimbo la Bihar.

Miili hii imeharibiwa sana kwa hivyo polisi huko Bihar walidhani wametoka mto, labda kutoka Uttar Pradesh. Gaur alituma timu ya waandishi 30 kwa zaidi ya wilaya 27 zilizo kando ya Mto Ganga kuchunguza suala hilo.

Waandishi hawa, ndani ya masaa machache, iko zaidi ya miili 2,000 ambazo zilikuwa zikielea kwenye mto au zimezikwa kwenye makaburi ya kina kirefu kando ya kilomita 1,100 ya Mto Ganga. Sio jambo la busara kudhani kwamba ikiwa wangechunguza jambo hilo zaidi wangepata maiti nyingi zaidi.

Kielelezo 4: Wizara ya India ya mapendekezo ya AYUSH kupambana na COVID-19
Chanzo: Serikali ya India na BBC Habari

Maswali yao pia yalifunua miili hii ni ya familia za Wahindu ambazo ni duni sana kuweza kuwachoma ndugu zao waliokufa. Hakuna vifo hivi ambavyo vitahesabiwa kama vifo vya COVID-19 na Serikali ya India.

Maswali yangu katika hospitali kubwa ya serikali huko Lucknow (mji mkuu wa Uttar Pradesh) iligundua kuwa katika kipindi fulani mnamo Aprili 2021, vifo vya COVID-19 vilifikia zaidi ya 220 lakini ni 21 tu walioripotiwa kama vifo kwa sababu ya COVID-19.

Kituo cha kibiashara cha Australia Tisa ilionyesha picha ambazo wafanyikazi wa gari la wagonjwa wanaonekana kutupa miili ya wahasiriwa wa COVID-19 katika Mto Ganga.

Huko Gujarat (jimbo la nyumbani la Modi), magazeti matatu yafuatayo ya lugha ya Kigujarati yanasomwa sana: Sandesh, Samachar na Divya Bhaskar (inayomilikiwa na kikundi hicho hicho kinachomiliki Dainik Bhakar). Wote watatu mara kwa mara wamehoji takwimu rasmi.

Divya Bhaskar alituma waandishi wake kwa idara anuwai za serikali, mashirika ya manispaa, hospitali na mahali pa kuchomea maiti. Uchunguzi wake ulifunua kwamba katikati ya Mei 2021 karibu vyeti 124,000 vya kifo vilikuwa vimetolewa katika siku 71 kabla ya Gujarat. Takwimu hii ilikuwa karibu 66,000 zaidi kuliko katika kipindi kama hicho mwaka jana. Serikali ya jimbo iliripoti kuwa ni 4,218 tu waliohusiana na Covid. Kwa maneno mengine, serikali ya BJP huko Gujarat ilikuwa ikihesabu vifo vya COVID-19 kwa sababu ya mara 20 au zaidi.

Waandishi wa habari wa Divya Bhaskar walizungumza na jamaa za wahasiriwa na madaktari na kugundua kuwa vifo vingi vya hivi karibuni vilitokana na hali za msingi au magonjwa mengine.

Lakini hata matokeo haya, picha yoyote inayoweza kutisha, haionyeshi kiwango cha maambukizo ya jamii na uharibifu unaosababishwa na janga hilo nchini India.

Sukma ni wilaya iliyo katika jimbo la Chhattisgarh, mojawapo ya majimbo yaliyorudi nyuma nchini India. Sukma inaongozwa na waasi wa Maoist wanaoitwa Naxalites. Ndani ya wilaya ya Sukma kuna kijiji kidogo, Karma Gondi. Mwisho, zaidi ya kilomita 25 kutoka barabara kuu iliyo karibu, imefungwa na msitu. Katika wiki ya tatu ya Mei, yaani, karibu mwezi mmoja uliopita, karibu mtu mmoja kati ya watu watatu aliyejaribiwa katika kijiji hiki - 91 ya 239 - wamejaribiwa kuwa na virusi vya korona.

Ikiwa katika kijiji cha mbali 38% ya idadi ya watu imeambukizwa basi haitakuwa jambo la busara kudhani kitaifa idadi itakuwa kubwa zaidi.

MATOKEO YA UTAFITI WA SERUM

Mapema mwaka huu, kati ya 17 Desemba na 8 Januari, wiki mbili kabla ya India kuanza mpango wake wa chanjo, Baraza la Utafiti wa Tiba la India (ICMR) lilifanya utafiti wa kitaifa wa serum, ya tatu ya aina yake. Iligundua kuwa zaidi ya 21% ya watu wazima wa India wamefunuliwa na COVID-19.

Katika uchunguzi wa seramu, wataalam wa kinga ya mwili huchunguza sehemu ya damu ya kioevu, au 'serum', kugundua ikiwa mtu aliyechaguliwa anaonyesha majibu ya kinga kwa nyenzo za virusi, sio vifaa vya virusi vya SARS-CoV-2 yenyewe, yaani, je! damu yake.

Katika utafiti uliotajwa hapo juu wa kitaifa, uliohusisha watu 28,589, ICMR iligundua kuwa zaidi ya 21% ya watu wazima wa India wamefunuliwa kwa Covid-19

Mnamo tarehe 4 Februari, Mkurugenzi Mkuu wa ICMR, Balram Bhargava, aliambia mkutano na waandishi wa habari kwamba uchunguzi wa seramu ulionyesha kuwa uwepo wa kingamwili za Covid-19 katika watoto wenye umri wa miaka 10 hadi 17 walikuwa 25.3%.

Wakati utafiti wa kitaifa hapo juu ulihusisha sampuli ndogo (ikilinganishwa na idadi ya watu wa India) tafiti kama hizo zimefanywa katika miji mikubwa kadhaa.

Uchunguzi huu wa serum ulionyesha kuwa COVID-19 ilikuwa imegusa asilimia 56 ya idadi ya watu huko Delhi ifikapo Januari 2021, 75% katika makazi duni ya Mumbai (Novemba 2020) na karibu 30% huko Bengaluru (hapo awali ilijulikana kama Bangalore) mnamo Novemba 2020.

UTAFITI NA UBUNIFU WAKE WA KISIASA NI RANGI

Kwa kukosekana kwa juhudi zozote zilizofanywa na serikali inayounga mkono biashara ya BJP kuhakikisha kuwa biashara hazifaidi kupita kiasi, ni muhimu kufahamu kuwa sio tu bei ya uchomaji bali ya dawa zote zilizowekwa kupigana na maambukizo ya Covid-19, mitungi ya oksijeni , na kadhalika. zimeruka juu kote India na crematoria nyingi zina orodha ya kusubiri ya siku 2-3.

Faida na ufisadi ambao haujadhibitiwa huanza na watengenezaji wa chanjo wa India: Taasisi ya Serum ya India (SII) na Bharat Biotech (BB).

Napenda kwanza niwajulishe wasomaji kwamba kampuni zote zilisaidiwa sana na misaada ya kigeni au New Delhi: the SII ilipokea Dola za Marekani milioni 300 kutoka kwa Bill na Melinda Gates Foundation kufanya utafiti wa maendeleo na kuanzisha vifaa vya utengenezaji. Inatengeneza chanjo ya Astra Zeneca chini ya jina la Covishield.

The Utawala wa Modi ulitoa msaada mkubwa kwa BB katika hatua zote za ukuzaji na utengenezaji wa Covaxine.

Kwa maneno mengine, kampuni hizi zimechukua hatari ndogo ama katika ukuzaji wa chanjo yao au katika kuanzisha vifaa vya utengenezaji.

SII ina muundo wa bei tatu: bei ya kitengo cha New Delhi ni INR 150; serikali za majimbo zinatozwa INR 300 (awali Rs 400 lakini zimeshushwa baadaye) na hospitali za kibinafsi zinalipa INR 600. Bei za Covaxin ni INR 150, INR 400 na INR 1,200, mtawaliwa.

Kwa kiwango cha ubadilishaji wa sasa, Bei ya Taasisi ya Serum ya India kwa serikali za serikali (Rs 300) hutafsiri kuwa $ 4.00 kwa kila uniti. Bei yake ya kitengo kwa hospitali za kibinafsi hutafsiri $ 8. Lakini AstraZeneca inatoza $ 2.18 kwa kipimo kwa Umoja wa Ulaya na $ 4 kwa Merika. Kwa maneno mengine, bei za India ni kubwa zaidi kuliko bei za EU na Amerika. Hii ni hivyo ingawa gharama za utengenezaji na usafirishaji ni za chini sana nchini India kuliko Ulaya na Amerika.

Ufaidishaji umechukuliwa kwa viwango vya uchafu zaidi na Bharat Biotech. Mwisho anaripotiwa kuwa na uhusiano wa karibu sana na chama tawala cha BJP.

Kampuni hizi hazingeweza kupitisha bei ya bidhaa zao bila ushirika wa Utawala wa Modi.

Kwa kuzingatia ukali mbaya wa wimbi la pili la janga la Covid 19 nchini India, kampuni zote mbili zimetangaza mipango ya kuongeza uwezo wao wa uzalishaji mara mbili. Tena ni New Delhi inayofadhili mipango ya upanuzi wa kampuni hizi, yaani, wanahisa wa kampuni zote mbili watafaidika sana lakini hawana hatari yoyote.

Matapeli na watu waliounganishwa kisiasa wanauza vitanda vya hospitali, dawa, oksijeni na vifaa vingine kwa bei kubwa kwani huwinda kukata tamaa na huzuni ya familia.

Xavier Minz, mmiliki wa maabara kubwa zaidi ya kibinafsi huko Bilaspur, aliiambia Asia Times: "Ni wakati wangu kufanya vizuri juu ya hasara nilizopata wakati hospitali nyingi zilifungwa (kwa sababu ya kufungwa mnamo Machi 2020). Nilipata idhini ya kufanya maabara ya Covid Real-Time PCR na ninaweza kuchaji rupia 3,800 dhidi ya matumizi yangu ya rupia 1,100 kwa jaribio moja. ”

Kuhusu kufaidika na ufisadi unaohusiana na janga hilo, Arundhati Roy, mwanaharakati wa kisiasa lakini anajulikana zaidi Magharibi kama mwandishi wa riwaya, aliandika katika Wire,

"Kuna masoko ya vitu vingine, pia. Mwisho wa mwisho wa soko huria, rushwa ili kumtazama mpendwa wako mara ya mwisho, imefungwa na kuwekwa kwenye chumba cha kuhifadhia maiti cha hospitali. Ziada ya kuhani ambaye anakubali kusema sala za mwisho. Mashauriano ya kimatibabu ya mkondoni ambayo familia zilizokata tamaa zimetapeliwa na madaktari wasio na huruma. Mwisho wa juu, unaweza kuhitaji kuuza ardhi yako na nyumba na utumie kila rupia ya mwisho kwa matibabu katika hospitali ya kibinafsi. Amana pekee, kabla hata hawajakubali kukukubali, inaweza kurudisha familia yako vizazi kadhaa. "

Mnamo Mei 6, 2021, jaji wa Mahakama Kuu ya Delhi alitoa maoni kwamba "maadili ya umma yalikuwa yamevunjwa".

Wakati akihojiwa na New York Times Vikram Singh, mkuu wa zamani wa polisi huko Uttar Pradesh, alitoa maoni yake, "Nimeona kila aina ya wanyama wanaowinda na aina zote za ufisadi, lakini kiwango hiki cha ulafi na ufisadi sijaona katika miaka 36 ya kazi yangu au katika maisha."

BJP NA VIONGOZI WAKE WANAENDELEA KUDANGANYA NA KUJIBU KWA KUDHIBITI KWA Spin

Wanajishughulisha na ujanja wa uwongo na uwongo kwa sababu wanaogopa kusawazisha na watu wa India. Katika hotuba yake wiki iliyopita, Waziri Mkuu Modi alidai kwamba hadi alipoingia madarakani mnamo 2014 ni asilimia 60 tu ya India walikuwa wamepewa chanjo. Ikiwa hivyo ndivyo ilivyokuwa basi polio na ndui wameondolewa kutoka India?

Wakati wimbi la pili lilikuwa katika kilele chake, likiwa haliwezi kukabili hali halisi na kuwavuruga watu, Modi alisema alitoka na ujanja mwingine na fursa ya picha:

Wakati wa mkutano na mawaziri wakuu mnamo 8 Aprili 2021, Waziri Mkuu Modi alitangaza kwamba 'Tika Utsav' (= tamasha la chanjo) itazingatiwa kati ya 11 Aprili-14 Aprili (ikijumuisha) ambapo watu watapewa chanjo kwa wingi. Katika mkutano huo huo wa waandishi wa habari, Modi alidanganya kwamba "tulishinda Covid ya kwanza bila chanjo."

Wanachama wa kikosi kazi chake walichukua maoni yao kutoka kwa kiongozi wao mkuu na kujiingiza katika uwongo mkubwa zaidi. Walidai walitarajia kila mtu apewe chanjo kufikia Desemba 2021. 60% ya Wahindi (Jumla ya watu = milioni 1326) wako juu ya umri wa miaka 20. Inamaanisha India ingehitaji karibu kipimo cha bilioni 2 cha chanjo ili kuchimba 60% ya idadi ya watu.

Hakuna mtu katika BJP aliyeelezea ni vipi wangepata vipimo muhimu vya chanjo kabla ya Desemba 2021? Je! Watawaingizaje mikononi mwa watu? Je! Wangewezaje kushinda uhaba wa malighafi inayowasumbua watengenezaji wa chanjo ulimwenguni?

Nimesafiri sana katika majimbo ya ukanda wa Kihindi (kitovu cha BJP). Ninajua kama kweli vituo vingi vya huduma ya afya, kama shule za msingi, vipo tu kwenye karatasi. Hospitali katika miji midogo na miji na maeneo ya vijijini hazina umeme na maji. Wengi wa hospitali hizi hazihifadhiwa safi. Kwa hivyo kipimo hiki cha chanjo kingehifadhiwa wapi? Wapi watu waliofunzwa kuwasimamia?

Tamasha hili la chanjo lilikuwa na ufanisi gani? Sio sana, ikiwa tunapita na ushahidi.

Idadi ya dozi za chanjo wakati wa sikukuu ya chanjo (yaani, Aprili 11 hadi Aprili 14) ilikuwa chini ya siku nyingine za Aprili (angalia Kielelezo 3).

Kulingana na covid19india.org, dozi mpya za chanjo 29,33,418 zilitolewa mnamo Aprili 11, chini ya Aprili 8 (41,35,589), Aprili 9 (37,40,898) na Aprili 10 (35,19,987).

Mnamo Aprili 12, dozi za chanjo 40,04,520 zilitolewa, lakini mnamo Aprili 13, idadi hiyo ilipungua kwa 33% hadi dozi 26,46,493. Mnamo Aprili 14, idadi ya kipimo kilichopewa kilisimama ni 33,13,660.

Kwa maneno mengine, ilikuwa tu ujanja wa uhusiano wa umma kushtua umma kwamba Serikali ya Modi ilikuwa inahusika kufanya kitu kukabiliana na wimbi la pili.

Kila mtu ulimwenguni anajua kuwa India inakabiliwa na uhaba mkubwa wa mitungi ya oksijeni na matangi, vifaa vya kupitishia hewa, vitanda vya hospitali, dawa, nk. Walakini, uongozi wa Modi ulidai kwamba Facebook na Twitter ziondoe machapisho kama hayo kwa sababu zilikuwa zinaeneza habari potofu.

Mnamo 13 y huko New Delhi, polisi walikamatwa watu tisa kwa madai ya kubandika mabango yaliyomkosoa Waziri Mkuu Narendra Modi kuhusu harakati ya chanjo ya COVID-19.

Karibu wakati ambapo wimbi la pili la janga hilo lilikuwa likikusanya nguvu, mnamo Machi 7, 2021, Waziri wa Afya wa Muungano, Harsh Vardhan alitangaza: "Tuko katika mchezo wa mwisho wa COVID-19 nchini India ”

Halafu mnamo Machi 30 2021, wakati ukali wa wimbi la pili ulizidi kuwa wazi, Harsh Vardhan aliwadanganya tena Wahindi na kudai: "Hali iko chini ya udhibiti."

Hadi sasa zaidi ya 2% (asilimia mbili) ya idadi ya watu wamepewa chanjo.

COVID -19 PANDEMIC: KESI NYINGINE WAPI MODI & BJP Tramples juu ya Katiba ya India

Haki ya uhuru wa kusema imehakikishiwa katika Katiba ya India chini Kifungu 19 (1) (a). Lakini uhuru huu sio kamili na Ibara ya 19 (2) huorodhesha vizuizi kadhaa ili haki ya kusema kwa uhuru itekelezwe kwa uwajibikaji.

Pamoja na jamaa kufa kwa sababu ya uhaba wa oksijeni, dawa, vifaa vya kupumulia, mitungi tupu ya oksijeni, kutopatikana kwa vitanda hospitalini - iwe ya kibinafsi au ya umma, na matapeli na wafanyabiashara weusi wakiwanyang'anya kwa kulaumu shida zao, wakishindwa kupata chumba cha kuchomea maiti ambacho kitachoma moto maiti kwa sababu wote walikuwa na shughuli masaa 24 kuchoma maelfu ya miili na kuchaji pesa nyingi, Wahindi wengine walitumia media za kijamii (kwa mfano, Facebook, Twitter, n.k.) kutafuta msaada na kutoa maumivu yao ya moyo na huzuni.

Chama cha kisiasa na viongozi wake walio na mwelekeo wa kidemokrasia wangekubali makosa yao katika kushughulikia janga hilo, wangeomba msamaha kwa taifa lililo na huzuni, waliweka wafanyikazi wapya wanaojulikana kwa umahiri wao wa kushughulikia mgogoro (kama vile vimbunga vya majanga ya asili na mafuriko, nk), alibadilisha baraza lake la mawaziri, kuwashusha madaraka au kuwafuta kazi mawaziri wasio na uwezo, alifanya juhudi kutafuta ushauri kutoka kwa wanasayansi ambao walijua jinsi virusi hivyo vilivyokuwa katika nchi zingine na ni hatua gani za kinga ambazo nchi hizo zilichukua, na aliahidi taifa kufanya kila kitu kurekebisha hali hiyo .

Lakini hakuna moja ya hapo juu yaliyotokea. Badala yake, viongozi wa BJP huko New Delhi na katika majimbo anuwai waliamua kuzuia ukosoaji na kueneza habari potofu wenyewe.

Wakati wagonjwa walikuwa wakipumua pumzi na kufa kutokana na kukosa hewa kwa sababu ya upungufu wa oksijeni, mnamo Aprili 25, 2021, Waziri Mkuu wa Uttar Pradesh, Ajay Mohan Bisht (maarufu kama Yogi Adityanath) amewauliza maafisa kuchukua hatua chini ya Sheria ya Usalama wa Kitaifa na kuchukua mali ya watu ambao walikuwa wakieneza habari potofu juu ya uhaba wa oksijeni kwenye media ya kijamii na akasema: "Hakuna uhaba wa oksijeni katika hospitali yoyote ya COVID."

Badala ya kuishi kama Putin wa India au Xi Jinping, mtu angetarajia kuwa mtu mtakatifu angeheshimu ukweli na kuonyesha unyenyekevu na huruma. Lakini hakuna msamaha uliofanywa. Siasa zilishinda tena afya ya raia.

Kati ya ripoti kadhaa za media na maelfu ya machapisho kwenye Facebook na Twitter, ninanukuu tatu tu hapa chini.

Mnamo 22 Aprili, Quint iliripoti jinsi hospitali nyingi huko Lucknow (mji mkuu wa Uttar Pradesh) zilivyokuwa zikikabiliwa na uhaba mkubwa wa mitungi ya oksijeni. Orodha hii ilijumuisha Hospitali ya Mayo na Hospitali ya Make Well na Kituo cha Wasiwasi.

Mnamo tarehe 27 Aprili, Kitabu katika iliripoti kwamba kwa sababu ya upungufu wa oksijeni, wagonjwa walikuwa wanakufa kama nzi katika wilaya ya Ballia mashariki mwa Uttar Pradesh.

Vile vile, India Leo tarehe 28 Aprili (kawaida chombo cha habari kinachotegemea Modi) kiliripoti kuwa wagonjwa 7 au 8 wa COVID-19 walifariki katika Hospitali ya Paras huko Agra "kwa sababu ya uhaba mkubwa wa vitanda na oksijeni ya matibabu."

Wakati wagonjwa walikuwa wakipumua kwa kupumua, viongozi wakuu wa BJP na Mawaziri wa Baraza la Mawaziri huko New Delhi walikuwa wakieneza habari za uwongo kupitia media ya kijamii. mabishano ya vifaa) kukidhalilisha chama cha Congress.

Wakati Chama cha Congress kililalamika kwa Twitter ikisema kwamba sanduku la vifaa linalodaiwa lilikuwa la uwongo na vichwa vya kughushi vilikuwa vimetumika kwenye viwambo vya skrini. Twitter ilifanya uchunguzi wa ndani, ikitumia teknolojia na utaalamu huru wa mtu wa tatu, na iligundua kuwa 'sanduku la vifaa' lilikuwa limeghushi na kuweka lebo hiyo kama 'Media Inayosimamiwa' Serikali kuu ilituma polisi kuvamia ofisi za Twitter huko New Delhi na Gurgaon kuwatisha wafanyikazi wa Twitter.

Bila kusema juu ya kuvumilia ukosoaji wowote wa umma, viongozi wa BJP hawawezi hata kuvumilia maoni yaliyotolewa kwao kwa faragha. Hii ilikuwa dhahiri kutokana na jibu la kukera na la kukera lililotumwa na Waziri wa Afya Harsh Vardhan kwa Waziri Mkuu wa zamani Manmohan Singh ambaye alithubutu kuandika barua kwa Bwana Modi juu ya jinsi ya kupambana na janga hilo.

Utawala wa Modi na jaribio la viongozi wengine wa BJP kuzima ukosoaji huo ulipata kukemea White House wakati Katibu wa Wanahabari wa Biden, Jen Psaki alipotoa maoni yake, "Udhibiti wa India mtandaoni hauambatani na maoni ya Amerika ya uhuru wa kusema."

Nyumbani, Mahakama Kuu (Korti Kuu ya Uhindi) mnamo 30 Aprili ilisema kwamba ilikuwa ikijua maswala yanayohusiana na uhaba wa oksijeni, dawa ya kulevya, na sera ya chanjo juu ya janga la COVID-19, na ikasema kwamba haipaswi kuzuiliwa yoyote habari.

Jaji Chandrachud aliendelea kusisitiza kwamba "Tutachukulia kama dharau ya korti ikiwa malalamiko kama hayo yatazingatiwa kuchukua hatua."

Wakati viongozi wa BJP wana hamu ya kuwanyamazisha watu wa kawaida wasionyeshe kufadhaika na malalamiko yao, inapuuza habari potofu inayoenezwa na wabunge wake wa wavuti ya Bunge na Wizara ya Ayush (angalia Kielelezo 4 hapa chini).

Katika jimbo la Manipur linaloendeshwa na BJP, polisi walimkamata mwandishi wa habari na mwanaharakati chini ya Sheria ya Usalama ya Kitaifa (inaruhusu mtu kuzuiliwa hadi mwaka bila kesi), baada ya kuchapisha kwenye kurasa zao za Facebook kwamba mkojo wa ng'ombe na mavi hufanya usiponye COVID-19

Pragya Thakur, mbunge wa BJP kutoka Madhya Pradesh (alianza kujulikana ulimwenguni kwa kusema kwamba muuaji wa Mahatma Gandhi alikuwa mzalendo) hivi karibuni alidai kwamba hakuambukizwa na virusi vya korona kwa sababu hunywa mkojo wa ng'ombe mara kwa mara.

Mapema kiongozi wa Mahasabha Hindu Swami Chakrapani Maharaj na Sanjay Gupta, mbunge wa Chama cha Bharatiya Janata (BJP) katika jimbo la Uttar Pradesh pia alikuwa ametoa madai kama hayo kuhusu mkojo wa ng'ombe na mavi.

Alipohojiwa juu ya mada hii, Dk Shailendra Saxena, wa Jumuiya ya Violojia ya India, aliiambia BBC News: "Hakuna ushahidi wa kimatibabu kuonyesha kuwa mkojo wa ng'ombe una sifa za kupambana na virusi." 

Lakini hakuna hatua iliyochukuliwa dhidi Pragya Thakur au kiongozi mwingine yeyote wa BJP kwa kupotosha watu, kutoa madai ya ulaghai na kujiingiza katika uwongo.

Wizara ya Ayush ya Serikali Kuu (Kielelezo 4 hapo juu) imekuwa ikipendekeza utumiaji wa mchanganyiko wa asili kupambana na Covid 19. Tena kulingana na Akiko Iwasaki, mtaalam wa kinga katika Chuo Kikuu cha Yale, mengi ya madai haya hayana msingi wa ushahidi.

Ikumbukwe kwamba kadhaa ya mapendekezo / tiba hizi (kwa mfano, kunywa maji ya joto - au kupaka siki au suluhisho za chumvi) zimekataliwa na huduma ya kuangalia ukweli wa serikali ya India.

BJP ALIKATAA KUJIFUNZA KUTOKA KWA MAKOSA YA MBELE

Modi na wenzake wa BJP huko New Delhi na Gujarat walipanga hafla kubwa za kuenea (zinazoitwa "Namaste Trump") wakati wa wimbi la kwanza la janga la Covid-19 kumkaribisha Rais Trump.

Badala ya kujifunza kutoka kwa makosa kama hayo ambayo yalisababisha maelfu ya vifo, Utawala wa Modi ulimhimiza Kamishna wa Uchaguzi wa India kufanya uchaguzi wa bunge la jimbo huko West Bengal na Assam.

Hii ni licha ya ukweli kwamba chini ya kifungu cha 172 (1) cha Katiba ya India, Kamishna wa Uchaguzi (EC) wa India amepewa mamlaka ya kuahirisha uchaguzi iwapo kutakuwa na hali ya Dharura, kwa mwaka mmoja kwa muda pamoja na kipindi cha miezi sita baada ya Dharura kuondolewa.

Walakini, Serikali ya Modi ilihimiza EC kuanza kufanya uchaguzi wa Mabunge ya Magharibi ya Bengal na Assam mnamo Machi 27 kwa sababu ilikuwa na uhakika wa ushindi wake huko West Bengal. Kwa hivyo wanasiasa kutoka vyama vyote walifanya mikutano ya uchaguzi kwa wiki zilizofuata.

BJP na mashujaa wake hawakuzuia kuwasili kwa umati mkubwa wa watu (wakikimbilia mahujaji milioni kadhaa) kwa Kumbh Mela. Hili la mwisho ni sikukuu ya kidini inayodumu kwa siku 12 wakati umati mkubwa unakusanyika kuoga katika Mto Ganga ama huko Allahabad au Haridwar. Mahujaji wanaanza kuwasili mapema wiki 2 mapema. Kumbh Mela 2021 ilifanyika huko Haridwar. Hili likawa tukio lingine kubwa la kuenea. Jaribio la nusu-moyo la kuwashauri watu wasije lilifanywa tu baada ya washauri kadhaa wa Kihindu kushindwa na Covid-19.

Ninatoa mfano mmoja tu ambapo Modi alihusika kibinafsi. Mnamo Aprili 17 kwenye mkutano wa uchaguzi huko Asansol, wakati wa kampeni ya Bunge la Magharibi la Bengal, Modi aliwafukuza wasikilizaji wake akasema: "Sijawahi kuona umati mkubwa kama huo kwenye mkutano".

Hakuna matukio haya wala umbali wowote wa kijamii haukufuatwa wala watu walikuwa wamevaa vinyago.

VIONGOZI WA BJP ZAIDI WAPENDWA NA USIMAMIZI WA PICHA

Modi, kama Trump, alikuwa na hamu ya kujihusisha na maendeleo mazuri. Kama Trump, ambaye alidai kwamba hundi za misaada ya Covid-19 iliyotumwa kwa familia zinazojitahidi lazima iwe na saini yake, vivyo hivyo, Wahindi ambao wamepewa chanjo wanapokea cheti ambacho kinachukua kichwa cha Modi.

Msaada ulioanzishwa ili kuvutia michango kutoka kwa umma ili kutoa misaada kwa wahasiriwa wa Covid -19 unaitwa, Msaada wa Raia wa Raia na Msaada wa Mfuko wa Hali za Dharura na umefupishwa kama "Waziri Mkuu ANAJALI."

Jambo lingine la kawaida kati ya Trump na Modi na viongozi wengine wa BJP ni, kama majadiliano hapo juu yameonyesha, kwamba wote wanalala bila kukoma.

Katika vifungu vilivyotangulia, nilitoa mifano ya uwongo na viongozi wa BJP pamoja na Waziri Mkuu Modi. Niliorodhesha pia mifano mingi ya kuwabana wahasiriwa wa COVID-19 na familia zao kwa kuelezea malalamiko yao na shida zao. Nilielezea kwa kiasi gani Utawala wa Modi unaweza kuwa haukuwa ukitoa ripoti ya vifo vya COVID-19 na ni njia gani zilizotumia ili idadi kubwa ya vifo vya COVID-19 viondolewe kwenye hesabu.

Labda ukosoaji mkali na mkali wa Utawala wa Modi ulitoka Lancet, moja ya majarida ya kifahari zaidi ya matibabu ulimwenguni ambayo yalilazimika kujitosa katika uwanja wa kisiasa.

BJP na msimamo wa viongozi wake na usimamizi wa picha na juhudi zao za kukandamiza ukweli wamewatia wasiwasi sana wahariri wa Lancet kwamba katika mhariri katika toleo lake la Mei 8, 2021, ililazimishwa kutoa hasira na kufadhaika kwake juu ya jinsi Serikali ya Modi ilivyopenda zaidi kupendeza matibabu na usimamizi wa picha kuliko kusaidia wahasiriwa wa Covid-19.

Lancet ikinukuu Taasisi ya Metriki na Tathmini ya Afya (ambayo ilikadiria kuwa India labda itaona vifo milioni 1 kutoka kwa COVID-19 ifikapo mwisho wa Julai) ilihariri "Ikiwa matokeo hayo yangetokea, Serikali ya Modi itakuwa na jukumu la kusimamia imesababisha maafa ya kitaifa. ”

Lancet iliandika: "Wakati mwingine, Serikali ya Waziri Mkuu Narendra Modi imeonekana kuwa na nia zaidi ya kuondoa ukosoaji kwenye Twitter kuliko kujaribu kudhibiti ugonjwa huo."

Ikimaanisha hafla za kuenea sana (ambazo zingine nimezitaja hapo juu), Lancet iliandika: "Licha ya onyo juu ya hatari za matukio ya kuenea sana, serikali iliruhusu sherehe za kidini kuendelea, ikivuta mamilioni ya watu kutoka kote nchini, pamoja na mikutano mikubwa ya kisiasa - inayojulikana kwa ukosefu wao wa hatua za kupunguza COVID-19. "

Kuona kuporomoka kwa miundombinu ya afya, Lancet iliadhibu Serikali ya Modi hivi:

"Matukio ya mateso nchini India ni ngumu kuelewa ... hospitali zimeelemewa, na wafanyikazi wa afya wamechoka na kuambukizwa. Vyombo vya habari vya kijamii vimejaa watu waliokata tamaa (madaktari na umma) wanaotafuta oksijeni ya matibabu, vitanda vya hospitali, na mahitaji mengine. Hata hivyo kabla ya wimbi la pili la kesi za COVID-19 kuanza kuongezeka mapema Machi, Waziri wa Afya wa India Harsh Vardhan alitangaza kwamba India ilikuwa katika "mwisho" wa janga hilo. "

Lancet pia iliidharau Serikali ya Modi kwa mpango wake wa chanjo.

KWA NINI 2ND WIMBO LA PANDEMIC LIMEKUWA UKATILI SANA?

Kutoka kwa majadiliano hapo juu na nakala yangu ya 6 Mei 2020 iliyochapishwa hapa Lazima iwe wazi kuwa ingawa New Delhi ilikuwa na onyo nyingi kabla ya wimbi la kwanza kugonga India, haikutumia wakati huo kujiandaa kwa janga hilo. Haikufuta mikutano ya "Namaste Trump". Badala yake, ilijivunia ukweli kwamba kila mkutano ulihudhuriwa na mamia ya maelfu ya watu.

Nyumbani iliendelea kucheza siasa zake za kugawanya kwa kuwashawishi watu ambao walikuwa wakipinga Sheria ya Marekebisho ya Wananchi (CAA) na Rejista ya Kitaifa ya Wananchi (NRC) - mipango hii yote ya sheria inawalenga Waislamu wa India na wachache wengine ambao sio Wahindu. Ilitumaini siasa zake za kugawanya na chuki iliyojaribu kusababisha dhidi ya Waislamu wa India itasaidia kupokonya madawati ya hazina huko West Bengal kutoka kwa Bunge la Trinamool la Mamata Banerjee.

Utawala wa Modi ulihakikisha kuwa wimbi la pili litakuwa kali zaidi kwa kuandaa hafla nyingi za kueneza kwa njia ya mikutano ya uchaguzi (wanasiasa wa vyama vingine pia walisaidia katika shughuli hii), na kwa kuruhusu Tamasha la Kumbh kuendelea huko Haridwar.

Chini ya shinikizo kutoka kwa msingi wake wa uchaguzi, pia iliruhusu shughuli za kiuchumi kuanza mapema sana, hakika kabla ya wimbi la kwanza kudhibitiwa. Hii ilizidishwa na ukweli kwamba haikufanya vipimo vya kutosha kuamua kiwango cha maambukizi ya virusi ndani ya jamii.

Lakini sababu mbili zaidi pia zimekuwa na jukumu kubwa zaidi:

Kwanza, miundombinu ya ziada ya afya ambayo iliwekwa ili kukabiliana na wimbi la kwanza la janga la Covid 19 ilivunjwa. Hii ilifanyika katika majimbo mengi ingawa mamlaka lazima ilifahamu kuwa nchi kama Uhispania, Italia, Uingereza, n.k zilikuwa zinakabiliwa na mawimbi ya pili na ya tatu ya janga hilo.

Wacha nikupe mifano michache isiyo ya kawaida.

Mwaka jana, hospitali nne za muda zilianzishwa huko New Delhi. Walifutwa mwezi Februari mwaka huu na walilazimika kujengwa tena.

Kulingana na serikali ya Uttar Pradesh ilianzisha hospitali 503 za Covid zilizo na vitanda 150,000 ili kukabiliana na wimbi la kwanza la janga hilo. [Kumbuka: Madai yoyote ambayo Yogi Adityanath anatoa lazima ichukuliwe na punje ya chumvi. Ana uhusiano rahisi sana na ukweli. Kwake, ukweli ni kile anasema na sio kile ushahidi unaweza kupendekeza.]

Lakini kufikia Februari 2021, ilikuwa na hospitali 83 tu na 17,000.

Taasisi ya Sayansi ya Tiba ya Rajendra huko Ranchi ndio hospitali kubwa inayoendeshwa na serikali katika jimbo la Jharkhand. Haina mashine moja ya azimio la hali ya juu ya CT. Sasa serikali ya jimbo imeamriwa na Mahakama Kuu kurekebisha hali hiyo.

Karnataka, moja ya majimbo yaliyoathiriwa sana, iliongeza tu vitengo 18 vya wagonjwa mahututi na vifaa vya kupumua wakati wa wimbi la kwanza. Hakuna uwezo wa ziada ulioongezwa wakati wa wimbi la pili.

Kwa maneno mengine, bila kujali ni sehemu gani ya Uhindi ambayo mtu huzingatia, mtu anapata hisia kali kwamba haikuandaliwa kwa wimbi la kwanza wala wimbi la pili ingawa ishara zote za wimbi la pili linalokuja zilikuwepo.

Kwa nini urasimu huko New Delhi haukuweza kutabiri maafa yanayokuja licha ya ishara nyingi za onyo?

Sababu zinaweza kupatikana ikiwa mtu anajua kidogo jinsi Bwana Modi na BJP hufanya kazi. Kwa nafasi nyingi za serikali - iwe ni nafasi ya juu ya mtendaji au ya karani wa hali ya chini, upendeleo hupewa wale ambao wana sifa thabiti za BJP au RSS (shirika la wazazi la BJP). Uteuzi huu hautegemei sifa, sifa au ubora wa mafanikio katika majukumu ya awali. Watu walioteuliwa kwa uaminifu wao kwa sababu ya Hindutva na BJP na nini wamefanya hapo zamani kukuza ilani ya BJP na RSS.

Katika majimbo kama Uttar Pradesh, Madhya Pradesh, Gujarat, nk ni ngumu kupata kazi hata kama mtu mzuri isipokuwa mtu huyo ni mwanachama wa BJP au RSS au anashiriki itikadi yao ya Hindutva. (Onyo: tafadhali usichanganye itikadi ya BJP ya Hindutva na Uhindu. Ni vitu viwili tofauti sana.)

Kwa kuongezea, Bwana Modi ameweka kati uamuzi. Maamuzi yote muhimu hufanywa ofisini kwake. Kama tunavyojua kutoka kwa hotuba yake kwa Jukwaa la Uchumi Ulimwenguni, alikua mwathirika wa kiburi chake mwenyewe au hubris.

INDIA INGANGULIAJE IKIWA INAKabiliana NA WIMBI LA TATU?

Hatujui kiwango halisi cha maambukizi ya jamii. Ikiwa tutachukua matokeo ya uchunguzi wa seramu uliofanywa katika makazi duni ya Mumbai na kiwango cha maambukizi katika kijiji cha mbali kama vile Karma Gondi kama vigezo vyetu basi inaweza kuonekana kuwa inaweza kuwa kwa mpangilio wa 40% hadi 50%.

Tunajua kwamba coronavirus imepenya India ya vijijini ambapo sio tu vituo vya huduma za afya karibu havipo lakini nusu ya wakazi wa vijijini wa India hawana hata maji safi.

Kwa sababu usafirishaji wa jamii umeruhusiwa kufanyika kwa kiwango kikubwa na kwa muda mrefu, virusi vya asili vya SARS-CoV-2 vimebadilika mara nyingi. Baadhi ya mageuzi haya ni hatari zaidi na hupitishwa kwa urahisi. Wataalam wa virolojia katika Kituo cha Baiolojia ya seli na Masi (CCMB), Bangalore, wamegundua tofauti mpya ya SARS-CoV-2 - 'N440K'.

Dr Divya Tej Sowpati wa CCMB amekadiria kuwa tofauti hii mpya ni hatari zaidi ya mara 15 kuliko zile za awali. Ni tofauti hii ambayo imesababisha maafa na idadi kubwa ya vifo huko Andhra Pradesh katika miezi michache iliyopita.

Ni ngumu sana kusema wimbi la tatu lingefika lini (ikiwa linafika kabisa) na ingekuwa kali kiasi gani au nyepesi? Yote hii itategemea ambayo mutant inakuwa kubwa na ni hatari gani? Ingetegemea pia ni asilimia ngapi ya idadi ya watu wamepewa chanjo.

Tutegemee, Serikali ya India itaweza kuweka kitendo chake haraka sana. Inahitaji kufanya mambo yafuatayo wakati huo huo:

  • Pata kipimo cha kutosha cha chanjo;
  • Mafunzo ya wauguzi wa kutosha na wahudumu wa afya ya msingi ili angalau watu wazima wenye umri wa miaka 20+ waweze kuchanjwa;
  • Lazima iwafundishe Wahindi kushinda woga wa chanjo. Watu wengine hawapendi chanjo (hata katika maeneo ya mijini) kwa sababu wanahofia chanjo hiyo inaweza kuharakisha kifo chao au kuwapa nguvu. Inahitaji kuendesha programu za walengwa vizuri na matangazo ili kukabiliana na hofu kama hizo.
  • Wauguzi wote na wafanyikazi wa msingi wa huduma ya afya wanaohusika na kutoa chanjo watahitaji kufundishwa ili waweze kujibu maswali yoyote ambayo watu wanaweza kuwauliza.

Utawala wa Modi utahitaji kujifunza kuacha kutoa ujumbe mchanganyiko. Ikiwa inataka watu kuwa na imani na chanjo, basi lazima ichukue hatua kali kwa Wabunge wa BJP na maafisa wa RSS na watendaji na wahudumu wa Kihindu na makuhani ambao wanajiingiza katika habari za kupotosha na uwongo, kwa mfano, kwa kunywa mkojo wa ng'ombe mtu anaweza kutibiwa na COVID -19 maambukizi (Pragya Thakur), au taarifa za uwongo na za kipuuzi zilizotolewa na Baba Ramdev, mpatanishi maarufu wa BJP na RSS, nk. kipande cha picha ya video ambayo ilienea kwa virusi, Baba Ramdev alisema: "Lakhs [mamia ya maelfu] wamekufa kutokana na kuchukua dawa za allopathic za COVID-19."

*****************

Vidya S. Sharma anashauri wateja juu ya hatari za nchi na ubia wa teknolojia. Amechangia nakala kadhaa kwa magazeti ya kifahari kama: The Canberra Times, The Sydney Morning Herald, The Age (Melbourne), The Australian Financial Review, The Economic Times (India), The Business Standard (India), EU Reporter (Brusells) Jukwaa la Asia ya Mashariki (Canberra), Biashara Line (Chennai, India), Hindustan Times (India), The Financial Express (India), The Daily Caller (US). Anaweza kuwasiliana na: [barua pepe inalindwa]

Endelea Kusoma

Covid-19

Cheti cha EU Digital COVID - 'Hatua kubwa kuelekea kupona salama'

Imechapishwa

on

Leo (14 Juni), marais wa Bunge la Ulaya, Baraza la EU na Tume ya Ulaya wamehudhuria sherehe rasmi ya kutiliana saini kwa Udhibiti wa Cheti cha EU cha COVID, kuashiria kumalizika kwa mchakato wa kutunga sheria, anaandika Catherine Feore.

Waziri Mkuu wa Ureno Antonio Costa alisema: "Leo, tunachukua hatua kubwa kuelekea kupona salama, kupata uhuru wetu wa kusafiri na kukuza urejesho wa uchumi. Cheti cha dijiti ni zana inayojumuisha. Inajumuisha watu ambao wamepona kutoka kwa COVID, watu wenye vipimo hasi na watu walio chanjo. Leo tunatuma hali mpya ya kujiamini kwa raia wetu kwamba kwa pamoja tutashinda janga hili na kufurahiya kusafiri tena, salama na kwa uhuru katika Umoja wa Ulaya. "

Rais wa Tume Ursula von der Leyen alisema: "Katika siku hii miaka 36 iliyopita, Mkataba wa Schengen ulisainiwa, nchi wanachama watano wakati huo ziliamua kufungua mipaka yao kwa kila mmoja na huu ulikuwa mwanzo wa kile ambacho leo ni kwa raia wengi, , moja ya mafanikio makubwa ya Ulaya, uwezekano wa kusafiri kwa uhuru ndani ya umoja wetu. Hati ya Ulaya ya dijiti ya COVID inatuhakikishia roho hii ya Ulaya wazi, Ulaya isiyo na vizuizi, lakini pia Ulaya ambayo inafunguka polepole lakini hakika baada ya wakati mgumu zaidi, cheti ni ishara ya Ulaya wazi na ya dijiti. "

Nchi 1 wanachama tayari zimeanza kutoa Hati za Dijiti za EU Digital, kufikia XNUMX Julai sheria mpya zitatumika katika majimbo yote ya EU. Tume imeweka lango ambalo litaruhusu nchi wanachama kudhibitisha kuwa vyeti ni sahihi. Von der Leyen pia alisema kuwa cheti hicho pia kilitokana na kufanikiwa kwa mkakati wa chanjo ya Uropa. 

Nchi za EU bado zitaweza kuweka vizuizi ikiwa ni muhimu na kwa usawa kulinda afya ya umma, lakini majimbo yote yanaulizwa kuacha kuweka vizuizi vya ziada vya kusafiri kwa wamiliki wa Cheti cha EU cha COVID

Cheti cha EU Digital COVID

Lengo la Cheti cha Dijiti ya EU Digital ni kuwezesha harakati salama na huru ndani ya EU wakati wa janga la COVID-19. Wazungu wote wana haki ya kusafiri bure, pia bila cheti, lakini cheti hiyo itarahisisha kusafiri, ikiwasamehe wamiliki kutoka vizuizi kama karantini.

Cheti cha EU Digital COVID kitapatikana kwa kila mtu na ita:

  • Funika chanjo ya COVID-19, mtihani na kupona;
  • kuwa bure na inapatikana katika lugha zote za EU;
  • kupatikana katika muundo wa dijiti na msingi wa karatasi, na;
  • kuwa salama na ujumuishe nambari ya QR iliyosainiwa kwa dijiti.

Kwa kuongeza, Tume ilijitolea kuhamasisha € 100 milioni chini ya Chombo cha Msaada wa Dharura kusaidia nchi wanachama katika kutoa majaribio ya bei nafuu.

Udhibiti utatumika kwa miezi 12 kuanzia 1 Julai 2021.

Endelea Kusoma

coronavirus

Rais wa Bunge ataka Ujumbe wa Utafutaji na Uokoaji Ulaya

Imechapishwa

on

Rais wa Bunge la Ulaya David Sassoli (Pichani) imefungua mkutano wa ngazi ya juu wa mabunge juu ya kusimamia uhamiaji na hifadhi Ulaya. Mkutano huo ulilenga haswa juu ya mambo ya nje ya uhamiaji. Rais alisema: "Tumechagua kujadili leo mwelekeo wa nje wa sera za uhamiaji na ukimbizi kwa sababu tunajua kwamba ni kwa kukabiliana tu na ukosefu wa utulivu, migogoro, umaskini, ukiukaji wa haki za binadamu unaotokea nje ya mipaka yetu, ndipo tutaweza kushughulikia mzizi sababu ambazo zinasukuma mamilioni ya watu kuondoka. Tunahitaji kusimamia jambo hili la ulimwengu kwa njia ya kibinadamu, kuwakaribisha watu wanaobisha hodi kila siku kwa heshima na heshima.
 
"Janga la COVID-19 lina athari kubwa kwa mifumo ya uhamiaji ndani na ulimwenguni kote na imekuwa na athari ya kuzidisha harakati za kulazimishwa za watu ulimwenguni, haswa ambapo upatikanaji wa matibabu na huduma ya afya haijahakikishiwa. Janga hilo limevuruga njia za uhamiaji, limezuia uhamiaji, limeharibu ajira na mapato, limepunguza utumaji wa pesa, na limesukuma mamilioni ya wahamiaji na watu walio katika mazingira magumu katika umaskini.
 
“Uhamaji na hifadhi tayari ni sehemu muhimu ya hatua ya nje ya Umoja wa Ulaya. Lakini lazima wawe sehemu ya sera ya kigeni yenye nguvu na mshikamano zaidi katika siku zijazo.
 
“Ninaamini ni jukumu letu kwanza kuokoa maisha. Haikubaliki tena kuacha jukumu hili kwa NGOs, ambazo hufanya kazi mbadala katika Mediterania. Lazima turudi kufikiria juu ya hatua ya pamoja na Jumuiya ya Ulaya katika Bahari ya Mediterania ambayo inaokoa maisha na kukabiliana na wafanyabiashara. Tunahitaji utaratibu wa utaftaji na uokoaji wa Uropa baharini, ambao hutumia utaalam wa wahusika wote wanaohusika, kutoka Nchi Wanachama hadi asasi za kiraia hadi mashirika ya Ulaya.
 
“Pili, lazima tuhakikishe kwamba watu wanaohitaji ulinzi wanaweza kufika katika Umoja wa Ulaya salama na bila kuhatarisha maisha yao. Tunahitaji njia za kibinadamu kufafanuliwa pamoja na Kamishna Mkuu wa Wakimbizi wa Umoja wa Mataifa. Lazima tufanye kazi pamoja kwenye mfumo wa makazi ya Uropa kulingana na uwajibikaji wa kawaida. Tunazungumza juu ya watu ambao wanaweza pia kutoa mchango muhimu katika kupona jamii zetu zilizoathiriwa na kupungua kwa janga na idadi ya watu, kwa sababu ya kazi yao na ujuzi wao.
 
“Tunahitaji pia kuweka sera ya mapokezi ya uhamiaji Ulaya. Pamoja tunapaswa kufafanua vigezo vya idhini moja ya kuingia na makazi, kutathmini mahitaji ya masoko yetu ya kazi katika kiwango cha kitaifa. Wakati wa janga hilo, sekta zote za uchumi zilisimama kwa sababu ya kukosekana kwa wafanyikazi wahamiaji. Tunahitaji uhamiaji uliodhibitiwa ili kupona jamii zetu na kudumisha mifumo yetu ya ulinzi wa jamii. "

Endelea Kusoma
matangazo

Twitter

Facebook

matangazo

Trending